เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Best Tweaking Utilities 2006 - ไม่ใช่แค่1หรือ2 แต่เอาไปเลย 7in1 ในรูปแบบ AIO  (อ่าน 9461 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
 :-[ เล่นเอามึนหัวไปหลายวันไข้ขึ้นไม่สบายเลย SERVER มีปัญหาในเวลาไล่เลี่ยกันเล่นเอาผมแทบไม่ได้นอนเลยกว่าจะลง Host เสร็จยังไงก็ขออภัยด้วยหละกันนะครับสำหรับเวป ต่างๆที่อยู่บนเครื่องผม ตอนนี้น่าจะเข้าที่แล้ว ( ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดอีกนะ ตอนนี้ Mo ใหม่ทั้งหมดหวังว่าคงดาวน์โหลดและเปิดเวปได้ไวขึ้นนะครับ ( เล่นไป 5 วันเต็มๆ )

วันนี้มีโปรแกรมเด็ดๆมาฝาก นานๆมาทีเอามาอันเดียวคงไม่แจ่ม แค่ 1-2 เปล่าๆไม่ใช่แต่เอาไปเลยแบบ 7-In1 AIO ในรูปแบบ ( Demo Full Trial )   ;Dดูภาพอย่าคิดว่าเป็นหนังนะ ฮ่าๆ Autorun steup  ครับง่ายสุดๆ แถมโปรแกรมเหล่านี้เป็นรวมโปรแกรม Tweak สำหรับ Windows ที่เรียกได้ว่า Top-Ten เลยทีเดียว ดูภาพเอาก็แล้วกันนะ
อิอิ

Powered BY

List ของโปรแกรม มีดังนี้

• 1. TweakNow 2006 PowerPack
    2. System Cleaner v5.1
    3. Ashampoo Win Optimizer
    4. Magic Tweak
    5. TuneUp Utilities 2006
    6. Tweak Master Pro
    7. X-SetUp Pro

ปล. ถ้าใครชอบเล่นหรือโมดีไฟล์เครื่องบ่อยๆ ห้ามพลาด X-Setup-Pro นะครับ Set วุ่นวานหน่อยแต่เครื่องคุณติดจรวดได้เลยแน่นอนรับประกัน ๛sc 8)

Powered BY

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
ดาวน์โหลด ตลิ้กที่นี่โลด 40 Mb  แต่รับประกันความเด็ดเหมือนเดิม  ๛emoticon264:

Password : "  ๛sc  "( เดาเอาเองนะ ) :)

snoopy

• บุคคลทั่วไป
มา เหมือน ราย การ ขาย ของ ตอน ดึก เลย  ;D

ไม่ใช้ แค่ 1 หรือ 2 แต่เอาไปเลย 7 ชอบ ชอบ  ๛emoticon58:

มา สูบ คน แรก เลย ฮะ  :D

ชอบ Walpaper อะ เลย โหลด  ๛emoticon226: <<< ล้อเล่น อะ ;)  ของ ดี เช่น นี้ไม่โหลดได้ไง  :-X

ขอบคุณครับ  ๛sc

ปล. เรา จะ นั่ง ลบ เมนู ที่ บัง หน้า พี เซ็น เตอร์  นี้ ออก ไงหว่า  :D

snoopy

:laugh:พี่ ครับ มัน เกิด อาการ เช่น นี้ อะครับ เป็น เพราะผม เปิด ผิด หรือ ว่า เปิดใช้ม่เป็น อะครับ

ผมใช้ winrar แตก ไฟล์ แล้ว ก็ ใส่ รหัส ไฟล์  ๛sc แต่พอ แตกไฟล์ได้สัก พัก ก็ มี จด หมาย น้อย แจ้ง มาดังนี้อะครับ แตกไฟล์ได้เสร็จนะครับ

• admin
:laugh:พี่ ครับ มัน เกิด อาการ เช่น นี้ อะครับ เป็น เพราะผม เปิด ผิด หรือ ว่า เปิดใช้ม่เป็น อะครับ

ผมใช้ winrar แตก ไฟล์ แล้ว ก็ ใส่ รหัส ไฟล์  ๛sc แต่พอ แตกไฟล์ได้สัก พัก ก็ มี จด หมาย น้อย แจ้ง มาดังนี้อะครับ แตกไฟล์ได้เสร็จนะครับ

ได้หนิไฟล์เสียมั่งลองโหลดใหม่ดูนะพี่เช็คแล้ว psw ถูกไฟล์ครบไม่เสีย

Takapong

ขอบคุณน่ะคร๊าบบบบบบบบบบบบบ  :) :)

rat23

:)ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ panumas2

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
  • ลูกสาวป่ะป๋าเอง
มาดูด มาสูบ มากาดื๊บกาดื๊บ ขอบคุณฮับท่าน
Signature cleanned by Admin

neogreen

เห็นมี อะไร xx เลยเข้ามาดู...
อ๋อ x setup pro ๛emoticon295:
รวม tweak อย่างนี้พลาดได้งัยละคร้าบพี่น้อง
ขอบคุณท่านบอมมากครับ :)

Akawit_7

ขอบคุณครับท่าน

akeao

ขอบคุนมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ pekky69

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
 :D ต้องลงทุกอันเลยเปล่าครับถึงจี๊ดจ๊าด

@korn

ขอบ คุณ ค๊าบบบบบๆๆๆๆๆๆ ::) ::) ::)

mazmazman

ใจค๊าบบบบบบบบบบบบบ

update

::) ::) ::) ::)กราบขอบพระคุณสำหรับสิ่งดีๆและมีประโยชน์คัรบ ::) ::) ::) ::) ::)

badboy4life

อิอิ คุณบอมนี่ของดีๆ มีมาตลอด หุหุ ขอบคุณนะครับ  ;)

bay

เฮีย บอม นี่เก่งจิงหาอาไรดีดีมาให้บ่อยๆเลย

Mr_Bones

ขอบคุนมากคร๊าบเฮียบอม :c_laugh: :c_laugh: :c_laugh: ๛sc

oho

ขอบคุณมาก ;)

zodiac99

Re: Best Tweaking Utilities 2006 - ไม่ใช่แค่1หรือ2 แต่เอาไปเลย 7in1 ในรูปแบบ AIO
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2006, 05:44:23 am »
เห็นรูปแระ นึกว่าโปรแกรมดูหนังโป๊ 555  ขอบคุณมากครับ :c_laugh:

ออฟไลน์ annope56

• **
Re: Best Tweaking Utilities 2006 - ไม่ใช่แค่1หรือ2 แต่เอาไปเลย 7in1 ในรูปแบบ AIO
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 04:55:15 am »
 ::) ขอบคุณครับ

toonro33

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2006, 02:12:35 pm »
เดี๋ยวไปลองหัดใช้ดูครับ มือใหม่หัดทำคอมครับ :c_laugh:

charun

hdd เพิ้งเดียงไปไว ๆ นี้เอง ต้องมานั่งหาโปรแกรมใหม่  โชคดีที่เป็นสมาชิกคุณบอม พอได้หาโปรแกรมหน่อย ขอบคุณมาก ๆ นะครับคุณบอม ขอให้คุณจงเจริญ ๆ ขึ้นไปๆเถอะนะ  ทำไรขอให้ประสบแต่ความสำเร็จสมปราถนา  อย่าได้เจ็บไข้ได้ป่วยเลย   สุดท้าย  เพื่อเป็นที่พึ่งแห่งชาวเรา  แฮะ  ๆ  ๆๆ ok  thunk

ออฟไลน์ chalermyot

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 08:01:15 am »
thxkub

ออฟไลน์ chalermyot

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 08:02:02 am »
thxnakub

goodlovej

Did you leave your old game because one was shiny and new,wow power leveling or because you'd already completed all the content for your current patch/expansion (or at least, all you had access to)?
Did you leave because of class/abilities/content nerfs,cheap wow gold or because these features affected the way you grinded?
Face it,buy wow gold the grind is the most important part of an MMO.world of warcraft power leveling An open world, leveless game with completely balanced skills/classes and no artificial "skill ups" (i.e.cheap rift gold the game says your accuracy increased as opposed to having learned when and how to release an arrow to hit a moving target) may seem perfect, but how long would you play it? One may point to Second Life, but few people consider it an MMO,wow power leveling not just because it lacks content, but because it lacks a grind. The high amount of customization also makes it so players can potentially create anything they want. If this occured in, say,cheap wow power leveling World of Warcraft, why would people raid when they could make better gear?
wow power leveling
cheap wow gold
buy wow gold,   
world of warcraft power leveling
cheap rift gold,
wow power leveling
cheap wow power leveling,