เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: โหลดวินนิ่ง 9 มาแล้วติดตั้งไม่ได้ทำไงดีคับ  (อ่าน 6018 ครั้ง)

kazamagt

• บุคคลทั่วไป
หาคำว่าsetup ไม่เจอคับ อยากทราบว่าเขาติดตั้งกันยังไงครับ

kazamagt

Re: โหลดวินนิ่ง 9 มาแล้วติดตั้งไม่ได้ทำไงดีคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2006, 01:52:35 pm »
[Pc Game Jap] Winning Eleven 9 - Liveware Evolution - Cd1.mdf
[Pc Game Jap] Winning Eleven 9 - Liveware Evolution - Cd1.mds
[Pc Game Jap] Winning Eleven 9 - Liveware Evolution - Cd2
[Pc Game Jap] Winning Eleven 9 - Liveware Evolution - Cd3
CureROM หลอก winning
New Text Document
KONAMI
มีทั้งหมดแค่นี้ครับ 1.47 GB

ออฟไลน์ NewweN

• รุ่น The ปู่โรงเรียน
Re: โหลดวินนิ่ง 9 มาแล้วติดตั้งไม่ได้ทำไงดีคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2006, 05:14:04 pm »
อ่อ ต้องimage ขึ้นมาอะคับ  Deamon Tool  พอลงเส็ดแล้ว เบร้าไปที่โฟเดอนั้นแหละคับ มันจะเหงเอง  :-*
Signature cleanned by Admin

knight99

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2007, 05:10:26 pm »
ลงแล้ว เปิดเกมเล่นไม่ได้คับ  มันขึ้นไห้เชคcdไดร์ จำลอง