เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มากันอีกแล้ว Cafestation Version ล่าสุด 3.44c เอาไปทดสอบกันได้เลย  (อ่าน 24900 ครั้ง)

moosuper

• บุคคลทั่วไป

Cafestation Version 3.44c สาวก Cafesuite เอาไปทดลองกันได้เลย

วิธีใช้โดย : คุณชบา : www.siamcafe.net/board/index.php?topic=11901.0

CafeSuite 3.44c 2006-11-17

fixed problems with upgrading client program from previous versions
fixed memory leaks in timbar under Windows 9x
fixed problem with switching workstations of two time limited sessions
showing full process paths in process manager
showing time left in time limited mode instead of time past in CafeAgent
added user and state columns to move session window
added Use tiny timebar option on User interface page in client setup

System requirements ( ความต้องการของระบบ )

CafeSuite has very little system requirements, it will run without problems even on older hardware, saving you money on upgrades.

The software works on any TCP/IP network no matter whether you use dynamic or static IP addresses — both are supported.

CafeStation เครื่องแม่

OS
Windows 95/98/Me, 2000/XP/2003
Processor
Pentium compatible or later
Operating memory
64 MB
Disk Space
10 MB

Client software เครื่องลูก

OS
Windows 95/98/Me, 2000/XP/2003
Processor
Pentium compatible or later
Operating memory
32 MB
Disk Space
3 MB

ปัจจุบันทาง Website ผู้ผลิตได้เพิ่มการรองรับ OS : Windows 2003 เข้าไปด้วย ซึ่งเมื่อก่อนเท่าที่ผมได้เข้าไปดู ระบบรองรับถึง WindowsXP เท่านั้น

แต่อย่างไรก็ตามท่านเท่านั้นที่จะเป็นผู้พิสูจน์ว่า CafeSuite รองรับ Windows 2003 แล้วหรือยัง ?

ยาแก้เอดส์อยู่ในตู้น่ะครับ ไปหยิบเอาเองเลย

จัดให้โดยwww.siamcafe.net

Download : คลิ๊กที่นี่เพื่อดาวน์โหลด

ณ ปัจจุบัน CafeSuite Ver.3.44c เป็นตัวใหม่สุดๆน่ะครับ ลองไปเอาทดสอบกันได้เลย

Credit : huait เช่นเดิม

moosuper

เป็นซิบไฟล์ 1 ไฟล์เมื่อแตกไฟล์ออกมาจะมี 4 ไฟล์
1. CafeSuite344c.exe
2. CafeStation.exe
3. CafeSuite.key
4. Software.key

ติดตั้งโดยไฟล์ CafeSuite344c.exe หลังติดตั้งแล้วให้ copy ไฟล์ที่เหลือทั้ง 3 ไฟล์ไปติดตั้งใน folder ที่ทำการติดตั้งไว้ แค่นี้ก้ใช้งานได้

ลองเอาไปทดลองกันดูครับ

tattoo

:)ขอบคุณครับเจ้านาย ขอให้เจริญๆเด้อ

mitnaja

::)ขอให้รวยวันรวยคืนมีแฟนสวยรวยทรัพย์นะคับ

Mrgame

::)ขอบคุณครับ สำหรับสิ่งดีๆที่ให้มา ใกล้ปีใหม่แล้ว ขอให้ร่ำรวยๆ  ::)

Mrgame

ถามอีกข้อ แล้ว คูปอง ใช้ได้มั้ยครับ พิมพ์ได้ กี่ใบครับ  ผมทำแล้วได้20แผ่นแล้วทำไม่ได้อีกครับ แก้ยังงัยครับ

moosuper

ผมยังไม่ได้นำไปใช้งานเต็ม 100% เลยครับ

L_S20

มีโปรแกรมจัดการการพริ้นไหม อย่างให้ลูกค้าซื้อ 10 บาท ให้พริ้นได้แค่ 10 แผน แล้วมันจะหักเงินในบัตร

ออฟไลน์ mrkai999

• สัมมนาทำ Server ! พี่น้องร้านเน็ต ร้านเกม ร้านคอม อยากทำเป็นลงทะเีบียนด่วน...
  • รุ่นTHE
    • mrkai999
สามารถ lock เครื่องลูก ได้ไหมครับท่าน
 :)
http://ossc.in.th/forum/index.php?topic=577.0

โครงการรักความเป็นไท ใช้ซอฟต์แวร์ถูกกฎหมาย ช่วยชาติประหยัด ช่วยลูกหลาน
http://www.facebook.com/groups/netcafefreedom/

baby2522

:'(ทดลองแล้วครับถึงจะแคร็กแต่มันก็ยังฟ้องตอนprintคูปองครับว่าเป็นตัวทดลองใช้จะให้ปริ้นได้แค่20แผ่นเท่านั้นครับคงต้องลองหาตัวแก้ดูอ่ะครับ

ออฟไลน์ OISHI

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ทดลองแล้วค่ะ crack แล้ว ยังขึ้นว่า ใช้ได้อีก21วัน windowsxp 2002 pack2
Signature cleanned by Admin

moosuper

ทดลองแล้วค่ะ crack แล้ว ยังขึ้นว่า ใช้ได้อีก21วัน windowsxp 2002 pack2

เป็นซิบไฟล์ 1 ไฟล์เมื่อแตกไฟล์ออกมาจะมี 4 ไฟล์
1. CafeSuite344c.exe
2. CafeStation.exe
3. CafeSuite.key
4. Software.key

ติดตั้งโดยไฟล์ CafeSuite344c.exe หลังติดตั้งแล้วให้ copy ไฟล์ที่เหลือทั้ง 3 ไฟล์ไปติดตั้งใน folder ที่ทำการติดตั้งไว้ แค่นี้ก้ใช้งานได้

iama

ขอบคุณมากๆครับ ขอให้รวยๆ  ::)

jasda2003

:)  ::)

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
กรุณาอย่าโทรศัพย์มาถาม ผมนะครับสำหรับวิธีใช้โปรแกรมๆนี้ ...กรุณาอ่านเจตนารมณ์ที่นำโปรแกรมดีๆพร้อมวิธีการใช้งานดีๆ จากเพื่อนๆดีๆในสยามคาเฟ่ นี้ก่อนด้วยนะครับ P L E A S E ::)

rat23

กรุณาอย่าโทรศัพย์มาถาม ผมนะครับสำหรับวิธีใช้โปรแกรมๆนี้ ...กรุณาอ่านเจตนารมณ์ที่นำโปรแกรมดีๆพร้อมวิธีการใช้งานดีๆ จากเพื่อนๆดีๆในสยามคาเฟ่ นี้ก่อนด้วยนะครับ P L E A S E ::)
สงสัยเฮียโดนกวนบ่อย เหนื่อยมะครับเฮีย
 ;)
ขอบคุณพี่   Mr .MoosupeR 
มากครับ

khamm

thanks.......มากมาย 

gears

สุดยอดเลยครับ
แบบนี้สุดยอดเลยครับ
ขอขอบคุณท่านพี่ๆ มากเลยขอรับ
 ๛emoticon250:

ออฟไลน์ Ppopss

• นักเรียนประถม
มันมีปัญหาเรื่องของ account อยู่ครับไม่สามารถสร้างได้เกิน 20 account ครับสามารคแก้ไขได้ไหมครับ

okata

โหลดมะได้เลยครับดูให้ทีครับ

gong502

Download ไม่ได้แล้ยครับ :'(

moosuper

พอดีเครื่องที่ทำ DNS เน่าเลยทำให้ Web ผมเน่าตาม

โหลด Link สำรองได้ที่นี่เลยครับ

http://www.thaiasb.com/siamcafe/siamcafe.php?id=cafesuite3.44c

tanggrap

ขอบคุณครับ ขอให้โชคดีปีใหม่น่ะครับร่ำรวยน่ะครับพี่ MoosupeR

ออฟไลน์ xewet

• มหาลัยรัฐบาล
ดูหน้าตามันสดกว่า ตัวก่อนนะนี่ สีสวยกว่า ขอบคุณมากครับ .......(ขอใช้ตัวเดิมก่อน เปลี่ยนใหม่ ปวด เฮสสสสสสสสสสสส..แต่โหลดไว้แล้ว.....เหอๆ.... ๛emoticon250:)
ของดีๆ ต้องเก็บ....... ๛emoticon294: ๛emoticon51:

amnartsu

พี่ครับ ช่วยด้วยครับ ผม download file : cafesuite3.44c.rar ไปแล้ว ติด password ตอน unzip ครับพี่
ต้องใส่ไรครับ ช่วยด้วยครับ

ขอบคุณครับ ขอให้รวยๆๆๆ ครับ  :'(

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
ชือเวปไซค์เนี้ยหละ psw  ๛sc

ออฟไลน์ Built_in

• นักเรียนมัธยม
สร้าง account  เกิน 40 ใบ ไม่ได้ เหมือน ครับ .... ... -*- ???

syntax_error

ท่านใดมีปัญหา เวลาย้ายเครือง หรือคิดเงิน แล้วเครื่องมัน reset เองบ้างหรือไม่คะ
ขอบคุณค่ะ

jimcafe

Re: มากันอีกแล้ว Cafestation Version ล่าสุด 3.44c เอาไปทดสอบกันได้เลย
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2007, 03:38:58 pm »
ใครมี โปรแกรม  Cyberprinter 1.7 Crack ด้วยนะ  ขอบคุณคร้าบบบบบ

ออฟไลน์ wpphcr วัยรุ่นตอนปลายสายอาชีพ

• นักเรียนมัธยม
ขอบคุณครับ

toosapon

ไม่มีภาษาไทยให้ใช้เหรอครับตัวไหน เป็นภาษาไทยแล้วมี crack บ้างครับ

angledevils

มีปัญหาเหมือนคุณ Ppopss  ค่ะ ที่ 2 รูปแรก ค่ะ เมื่อแคร็กเสร็จแร้วอ่ะค่ะ ยังคงเหลือ 21 วันอยู่ คือ ในส่วนของเมนู About ค่ะ 21 วันหายไปจิงค่ะ
แต่ในส่วนเมนู > รูปที่สอง ของ Ppopss  อ่ะค่ะ ขึ้น เหลือ 21 วันเหมือนกันเรยค่ะ แต่ About ไม่ขึ้น นะคะ
รบกวนที่นะค่ะ

rkzaa

โปรแกรมอารายเอามาทดลองเล่นได้ป่าวครับ

cepsasonic

โหลด ม่ายยได้ ค้าบบบ  :'(

nadiayaa

โหลดไม่ได้เหมือนกันค่ะ อยากได้อะ ;)

Tmaster

นึกว่า อัพเดทล่าสุดซะอีก ที่ไหนได้ของเก่าปีกว่าแล้ว

bitong101010

โหลดไม่ได้ครับช่วยอัพลิ้งค์ใหม่ด้วยครับ....ขอบคุณล่วงหน้าครับ

attday

Re: มากันอีกแล้ว Cafestation Version ล่าสุด 3.44c เอาไปทดสอบกันได้เลย
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 04:31:51 am »
ดีมากครับ

ออฟไลน์ Zurt

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ลิงค์ลาโลกไปแล้วครับ

ออฟไลน์ Lamborghini``

• อดีตมีไว้ให้เราคิดถึง แต่..ไม่ได้มีไว้ให้เราเดินย้อนกลับไป
  • สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
ฮ่า ฮ่า ฮ่า - - แหะๆ เด็กอย่างป๋มคงใช้โปรแกรมนี้ม่ายเปงหรอกครับ -.- หุหุ :giveup:

mryare

ขอบคุณมาก ๆ จ้า

jone500

ขอให้มีความสูขทางเพด

ออฟไลน์ theglory001

• นักเรียนประถม
ขอบคุณครับ

nongdgaza