เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังแล้วกระตุก  (อ่าน 4055 ครั้ง)

Namebank

• บุคคลทั่วไป
ดูหนังแล้วกระตุก
« เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 09:54:13 pm »
ดูหังแล้วมันกระตุกอะ มะก่อนไม่เป็นพอไปลงวินโด้ใหม่มันก็กระตุกๆ เป็นเพราะอาไรอะ ดูโปรแกรมไหนก็กระตุก ช้วยทีดิ

ออฟไลน์ Lamborghini``

• อดีตมีไว้ให้เราคิดถึง แต่..ไม่ได้มีไว้ให้เราเดินย้อนกลับไป
  • สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
Re: ดูหนังแล้วกระตุก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 04:25:57 pm »
หนังมันกระตุกอยู่แล้วหรือว่าคุณใช้โปรแกรมกระตุกละครับมีโปรแกรมดูหนังหลายประเภทนะเช่น Winamp,Windows Media Player
และ GOM PLAYERเป็นต้น
Signature cleanned by Admin