เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Tales Runner เกมส์ online ใหม่ครับ Open Beta เปิดแล้ว  (อ่าน 5538 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
Tales Runner เกมส์ online ใหม่ครับ Open Beta เปิดแล้ว
« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 02:46:53 am »
 อยากรู้กันม๊าย~ ว่าของใหม่ Open Beta ที่กำลังจะมา มีอะไรบ้าง *0*

ครายอยากรู้ยกมือขึ้น \(*-*)/

น้องๆจะได้พบกับ....

คุณหนูลีน่า~ เริ่ด เริ่ดดด~~ ^o^

เสื้อผ้าใหม่ ของ โชวอน และหมิงหมิง คอลเลคชั่นใหม่ *-*
      สั่งตรงเพื่อขาซิ่ง TalesRunner โดยเฉพาะ รับรองเช๊งวั๊บ..!! กิ๊บเก๋~ยูเรก๊า~ -0-

สำหรับนักวิ่งฝีเท้าระดับเทพ!!! มาแล้วจ้า Channel ใหม่ Normal Mode
      โหมดนี้น้องๆจะได้วิ่งมันส์กันยิ่งกว่าเดิม และสนามที่จะมาสร้างเสียงกรี๊ดให้น้องๆก็คือ

จิ๊กซอ ใหม่!!! ยากกว่าเดิม!!! แต่รับประกันความสนุก *-*
      ฮังบุและนลบุ กระโดดข้าง ในชื่อ กระทืบนลบุ..!!! โอ้ว~ แค่ชื่อก็โหดแล้ว -0-
      พ่อหมึกพิโรธก็โกรธไม่แพ้กัน~!!! มาพร้อมกับกระแสไฟฟ้าที่เพิ่มขึ้นกว่าเดิม
      ชนิดปลาไหลเรียกพี่เลย *0*

และอีกหนึ่งที่น้องๆ คุ้นเคยเป็นอย่างดีกับ พี่เสือใน mission ^^
      ตะวันและจันทรา~~!!! เราจะได้พบกับพี่เสือตัวเป็นๆ ในสนามนิทานแล้ว เย่~~~ -0-

อุกรี๊ดดดด~ อยากให้ Open Beta ไวๆแล้วสิ -0-

รอพบกับความตื่นเต้นเหล่านี้ได้ในวันที่ 9 พฤษภามคม นี้จ้า~ *-*

หากมีข้อสงสัยหรือต้องการสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อได้ที่
TalesRunner Call Center: 0-2596-1230 หรือ
Email : [email protected]

http://www.talesrunner.in.th

dspeedonline

• บุคคลทั่วไป
Re: Tales Runner เกมส์ online ใหม่ครับ Open Beta เปิดแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 02:23:54 pm »
 :c_laugh:ขอบคุณครับ

timegunjk

• บุคคลทั่วไป
Re: Tales Runner เกมส์ online ใหม่ครับ Open Beta เปิดแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 02:32:48 pm »
-ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kos1

• นักเรียนประถม
  • อ่านแล้วก็อ่านแล้วอ่าน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 06:55:37 pm »
กำตกข่าวได้ไง :laugh:  ขอบคุณมากครับ ::) ::)
Signature cleanned by Admin