เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำครับProxy Server เดือนละ 120 บาท 3 เดือน 330 บาท ดูก่อนได้ครับ  (อ่าน 5143 ครั้ง)

synergism

• บุคคลทั่วไป
Proxy Server เดือนละ 120 บาท 3 เดือน 330 บาท ดูก่อนได้ครับ เหมาะสำหรับหอหรือเน็ตมหาลัยที่บล๊อก
ทำไมถึงต้อง synergism's proxy server (Proxy Sock VPN)

เหมาะสำหรับเปิด บอท,ข้าเวปที่โดนบล็อค,เล่นเกมต่างประเทศ,และทำไห้เข้าเวปเร็วด้วยครับผม
และเล่นเกมในมหาวิทยาลัยได้ด้วยครับ
1. สามารถใช้กี่คนก็ได้ในการเข้าใช้ใน 1 user
2. ท่านสามารถเปลี่ยนรหัสผ่านเพียงแจ้ง user&password มาทางเรา (ดังนั้นโปรดระวัง user ของท่าน หากอยู่ในมือของคนที่ไม่รู้จักแล้วทำการเปลี่ยนรหัสทางเราไม่สามารถช่วยอะไรท่านได้นะครับ)
3. ทาง server ให้บริการแค่ proxy server เท่านั้นไม่มีการใช้ Bit หรือโปรแกรมใดก็ตาม ทำให้มั่นใจได้ว่า proxy ที่ท่านใช้งานอยู่เร็วกว่าของที่อื่น
4. สามารถทำเรื่องของทดลองใช้ก่อนได้ เพื่อทดสอบว่าระบบ proxy ทางนี้ดีหรือไม่
5. สามารถใช้เน็ตที่บล็อกเกมส์ออนไลน์ หรือโปรแกรมต่าง ๆ จากหอพัก หรือเน็ตมหาลัย
6. ไม่จำกัดความเร็วในการส่งข้อมูลทุก user (เชื่อมต่อด้วยความเร็ว 1 Gbps)
7. ใช้เครื่อง server ของ DELL ในการรัน Server ทำให้มั่นใจได้ว่า Server เสถียร และมีคุณภาพ
8. ทำให้ท่านสามารถเข้ว Web site ต่าง ๆ ได้เร็วขึ้น และสามารถเข้าเวปไซต์ที่ถูกบล๊อกเอาไว้ได้อีกด้วย

โหลดบิตไม่รับนะครับมันจะทำไห้คนอื่นช้าไปด้วยครับ

หากท่านใดสนใจติดต่อมาทาง MSN หรือ Email ที่ : [email protected]   add msn มาเลยครับ
วันจัน-ศุกร์ เวลา 16.00-23.00
วันหยุด 14.00เป็นต้นไป
รายละเอียดเกี่ยวกับบริการ proxy
- คิดค่าบริการเพียงเดือนละ 120 บาท หากสมัครแบบราย 3 เดือนคิดค่าสมัครเพียง 330 บาทเท่านั้น
- หาก proxy มีปัญหาทางเราจะชดเชยวันที่เสียไปให้ 2 เท่า ???

ออฟไลน์ mrkai999

• สัมมนาทำ Server ! พี่น้องร้านเน็ต ร้านเกม ร้านคอม อยากทำเป็นลงทะเีบียนด่วน...
  • รุ่นTHE
    • mrkai999
แล้วทีมงานจะส่งบิลไปเก็บเงิน นะครับ
http://ossc.in.th/forum/index.php?topic=577.0

โครงการรักความเป็นไท ใช้ซอฟต์แวร์ถูกกฎหมาย ช่วยชาติประหยัด ช่วยลูกหลาน
http://www.facebook.com/groups/netcafefreedom/