เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับ ใช้แฟลตเก็ตไม่เป็นครับ  (อ่าน 3116 ครั้ง)

ccookkee

• บุคคลทั่วไป
ผมโหลดโปรแกรม แฟลตเก็ตมาครับ..แต่ว่าใช้ไม่เป็นครับไม่รู้ว่าจะใช้ยังไง  ๛emoticon295:งงมากๆ เพราะไม่เคยใช้มาก่อน เนตที่บ้านช้ามาก ผมใช้ของ อีซี่ครับ  สปีด 31.2 kbไม่รู้ว่าโปรแกรมนี้จะช่วยให้เนตที่บ้านผมเร็วขึ้นไหม อยากให้พี่ๆช่วยสอนวิธีการใช้โปรแกรมนี้ให้ผมหน่อยครับ ถ้าได้ ขอแบบละเอียดหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Lamborghini``

• อดีตมีไว้ให้เราคิดถึง แต่..ไม่ได้มีไว้ให้เราเดินย้อนกลับไป
  • สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
Re: ขอความช่วยเหลือครับ ใช้แฟลตเก็ตไม่เป็นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 04:19:10 pm »
คุณก็ใช้มันง่ายๆไงครับยกตัวอย่างเช่น
เวลาเราจะดาวน์โหลดเนี่ย อย่างมีลิงค์อยู่เว็บหนึ่งที่คุณจะโหลดตรงคำว่า Downloadให้คุณคลิกเมาส์ขวาเลือก
ดาวน์โหลดโดย Flash Getแค่นี้ไงครับ
Signature cleanned by Admin