เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับ !!!................รบกวนด้วยครับผม  (อ่าน 2761 ครั้ง)

G-Strike

• บุคคลทั่วไป
คือเวลา create dota นะครับ cre ได้ครับ แต่เล่นไปซักพักนึง ประมาณ 1/2 ชม.
เพื่อนที่เล่นในร้านด้วยกันนะครับ จะหลุด 1 คนครับ เล่นกันประมาณ 3-4 คนครับผม
แต่เวลาเล่นไม่ค่อย lag นะครับ นานๆที  ผมก็เลยงง ๆ ครับ

แต่ถ้า join กับคนอื่น ไม่เป็นครับผม ไม่มีหลุดเลยครับ

เลยอยากทราบว่าเป็นที่อะไรครับ    ที่ร้านใช้เน็ต 2 สายครับ ใช้ debian linux ครับผม
แยกสายเกม + เน็ต   สายเกม 2.5 M   สายเน็ต 3.0 M เป็นของ TT&T ทั้ง 2 เส้นครับผม

รบกวนด้วยนะครับ 
ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ JuniorX_ray

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ความรู้ไม่มีวันที่สิ้นสุด ....
    • -
linux  เป็น load balan เปล่าคับเวลามันสลับสายอาจจะเกิดปัญหาได้คับ
ลอง Setup ตัว Server  linux  ใหม่ดีคับผม ไม่ก็ reset software ค้างในคับ
ร่วมถึง reset router ด้วยคับ เพราะบางทีอาจจะเกิดที่  linux  ก็ได้คับ
Signature cleanned by Admin