เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอพาส os [Work]WindowsXP-SP2-Stable โหลดมาแล้วมันเป็นwinrar พาสอะไรครับ  (อ่าน 3396 ครั้ง)

ออฟไลน์ apirakleo

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ขอพาส os [Work]WindowsXP-SP2-Stable โหลดมาแล้วมันเป็นwinrar พาสอะไรครับ พอดีโหลดในเวป simcafe มันแตกไฟล์ไม่ได้ ใครรู้บอกหน่อยครับ
Signature cleanned by Admin

love_u

• บุคคลทั่วไป
มีไมคับ :-* ::)

ออฟไลน์ apirakleo

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ขอพาสจะแตกชิบwinrar เป็นอาทิตย์ละไม่ได้ อะ ลองใส่พาส www.siamcafe.net ก้อไม่ได้นะ แล้วให้โหลดแล้วใส่พาสมาทำไมละครับท่าน คนที่ไม่รู้ก้อมีนะ ใครจะฉลาด... เหมือนท่านละคับ แง้ว
Signature cleanned by Admin

new108

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอพาส os [Work]WindowsXP-SP2-Stable โหลดมาแล้วมันเป็นwinrar พาสอะไรครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 08:29:16 am »
พาสไรคร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :'( :'(ช่วยบอกทีๆๆๆๆ