เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมช่วยดาวน์โหลด Flastget แบ่งได้ 999 ท่อเวอร์ชั่นพิศดาร Power By SiamCaFe  (อ่าน 78930 ครั้ง)

D.Jittisak

• บุคคลทั่วไป
-ขอบคุณครับ-

aunza72

ขอบคุณ shy

ออฟไลน์ kanjapol

• ปี 1 เทอม 2
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ suteepong

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ชอบ ชอบ

ออฟไลน์ thai12348

ใจ้จาๆๆๆ

kruwittaya

ขอบคุณมากครับ  ต้องการมากๆเลย

asus2522

smoke  ขอบคุณครับ

secure

fatter

ขอบคุณครับ กำลังต้องการอย่พอดี yes

fatter

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ D_DG

• มหาลัยรัฐบาล
  • ¶Ùæ ä¶æ áÅéÇ¡éÍá»Å§ÃèÒ§ ÂêÒ¡¡¡¡
    • àÇçºÃÙ»·Õèä»à·ÕèÂÇà¡ÒÐ 555
 pray pray pray ขอบคุณครับ หามานานล่ะ 999 ท่อนี่  :012: :012: :012:
เด๋วโหลดเสร็จจาเอามาลองที่เว็บ siamcafe ก้อเลย อิอิ(ล้อเล่นนะคับ) คุณบอม :003: :003: :003:

ออฟไลน์ newman

• **
คุณบอม แนะนำน่าใช้   

Prayaman

ขอบคุณมากๆๆครับ

fatter

ขอบคุณครั :006:บ

ออฟไลน์ naritcyb

• นักเรียนมัธยม

ออฟไลน์ kantapon

• **

ออฟไลน์ mana2004

ขอบคุณครับ

NetOK

NetOK

p24000

p24000

i2aDius

:015: :015: :015:

เจ๋งงง

daoakeha

น่าลองๆ

pupay

ออฟไลน์ natrungpat

• นักเรียนประถม

ออฟไลน์ bibieza

ออฟไลน์ KHAI

ออฟไลน์ PR2511

• **
ขอบคุณมากกกกกกก ครับok

deklao

rose rose rose rose

romanticII

ขอบคุงอย่างมากมายละกันคับ

dinzaa

Hotmilk

หามานาน ใจจ้า

kimjonghoo35

Nanonight

ขอบคุณ

merzites

090628799

อยากได้มานาน :034: :006:

ออฟไลน์ thong33333

• นักเรียนมัธยม
  • คนที่เก่งกว่าท่านก็มี แต่ เขาได้ตายไปแล้ว
ทดสอบ

ลิ้งดาวน์โหลดหมดอายุอีกแล้ว โดนสองรอบเลยเรา

ออฟไลน์ zeronanoy

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ขอบคุณครับ mad

ออฟไลน์ silnarong

ออฟไลน์ silnarong

ออฟไลน์ preechakk01

laugh thank you

ออฟไลน์ codecore

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ข้อขอบคุณครับ

ออฟไลน์ god_wing

• **
ขอบคุณ จ้าาา

new_zolo

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ jitarsa

• **

ออฟไลน์ jackykhon

• **

ออฟไลน์ petchsaekow

• **
 hehe :( teary wah what rose umm umm

Nanonight

ออฟไลน์ gcm45204021

• มือใหม่
  • *
ขอบคุณหลายๆๆ

ออฟไลน์ gcm45204021

• มือใหม่
  • *
ไหนอ่ะ url ม่ายเห็นขึ้น ??? ??? ???

jakkarat

:$$: มันเยอะขนาด หรือนี่ ขอบคุณ

jakkarat

มันเยอะขนาด หรือนี่

peachzarism

เคยใช้แต่เวอร์ชันธรรมดา  ขอเอาตัวนี้ไปเทสนะคับ  ขอบคุนคับ   clap

anacon05

javascript:void(0); เเทงคิ้ว

weiwei

ขอบคุ๕รครับ

weiwei

ขอบคุณครับบบบบบบบบบบบบบ

ออฟไลน์ powerNET

สามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ออฟไลน์ popeyekcs

ทำงานpart time ผ่านinternet สมัครง่ายๆ ไม่เสียเงิน
อยากมีเงินใช้ง่ายๆ แค่คลิก !รับรองได้เงินชัวร์ เพียงใช่เวลา1-2 ชั่วโมงต่อวัน
แค่อ่านก็ได้เงินลองสมัครดูไม่เสียเงิน สมัครฟรีๆๆ
ทำมากได้เงินมาก ทำน้อยได้เงินน้อย สมัครฟรีๆๆ
**** อ่านให้ละเอียดเลยนะคะ ****
สมัครฟรี แค่อ่านเมล์ คลิกโฆษณา ** ไม่ได้
เสียเวลาอะไรเลยกับเวลาไม่ถึงชั่วโมง/วัน
** สามารถสมัครได้โดย copy URL ไปวางที่แถบ Address แล้ว Enter**

***************** URL ที่อยากแนะนำ**************
http://link2communion.com/pages/index.php?refid=popeyekcs

***ถ้าขยันก็สมัครทั้งหมดนี้ได้เลยนะ (วิธีสมัครจะคล้ายๆกัน)
ทำครั้งแรกเบิกได้ 10,000 ดอลลาร์ อ่องกงคะ แลกเป็นเงินไทยประมาณ
30,000 บาท โดยตัวดิฉันเองก็ได้อ่านข้อความใน Web board
ซึ่ง ตอนแรกก็ไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่ แต่ก็
ลองทำดูเพราะไม่ต้องเสียค่า เข้าไปอ่าน email และ โฆษณา ใน web ดังกล่าว
บางวันได้ประมาณ 500 $ บางวันก็ได้ ถึง 2000 $ แล้ว แต่ Web
พอประมาณสัปดาห์ที่ 3-4 ก็ได้รับเช็คส่งมาให้ที่บ้าน หักค่า
ธรรมเนียมการแลกเปลี่ยนเงินตรานิดหน่อยขึ้นเงินที่ธนาคาร
เราได้เงินก้อน แรก 30,000 บาท
และปัจจุบันมีรายได้เฉลี่ยเดือนละ 150,000 บาท ทุกวันนี้กลาย
เป็นอาชีพหลักไปแล้วเพราะ click หลาย Web อิอิ
แต่ละวันไม่ต้องทำอะไรเลย นั่ง click อย่างเดียว ยิ่ง click มาก ก็
ยิ่งได้เงินมาก และถ้ายิ่งมีลูกทีมมากก็ยิ่งได้ค่าตอบแทนมาก
เพราะถ้าทีมเรามีจำนวนมากส่วนแบ่งรายได้ก็จะมีมากขึ้นและมี bonus
ตอบแทนให้กับทุกๆ คน
ขอขอบพระคุณอย่างสูงที่ไว้วางใจร่วมทีมกับเรานะขอให้มีเงินใช้กันมากๆนะคะ
วิธีการง่ายๆ แค่ คุณมี E-mail + ขยัน
ลองอ่านดูก่อนแล้วจะคุ้มค่ามากๆ (โอกาสไม่ได้มีมาบ่อย ๆ นะคะ) จริงๆ
เพียงแค่คุณมี E-mail แล้วก็แค่เช็ค
E-mail หรือคลิกป้ายโฆษณา ทาง INTERNET คุณก็สามารถมีรายได้ แล้ว
....... เห็นป่ะ ง่ายๆ แค่นี้เอง !!
ไม่เชื่ออย่าลบหลู่นะ ลองดูก่อนสิ ไม่เสียหายอะไร ถ้าคุณขยัน จริงๆ
คุณสามารถมีเงินใช้ เป็นหมื่น /เดือน
Web นี้ดีมากจ่ายเงินส่งมาเป็น เช็ค Web
นี้กล้ารับประกันดีที่สุดเท่าที่เคยทำมา ถ้าคุณไม่อยากเสียโอกาสมา
เริ่มกันเลย ...
วิธีการง่ายๆ คะแค่ Click เข้าไปที่ URL ข้างบนได้เลย
** วิธีสมัคร **
หน้าแรกให้คลิกที่ Sing up จะอยู่ทางเมนูด้านซ้ายบนของ Web
หน้าต่อไปใส่ E-mail ที่คุณใช้อยู่ รอสักครู่หลังจากนั้นกลับไป ที่
Inbox ใน e-mail ที่เราแจ้งสมัครไว้
เข้าไปเช็ค e-mail ของคุณ จะพบ mail ใหม่สุดถ้าไม่พบให้ดูที่ junk mail
คลิกลอกอินใน URL ด้านล่างแถวแรกที่เป็นตัวหนังสือยาวๆได้เลย รอสัก
ครู่จะเข้าไปหน้ากรอกใบสมัคร
** รายละเอียดทุกอย่างต้องเป็นภาษาอังกฤษนะ **
1. Username: ใส่ชื่อที่จะใช้ในการ login เอาไว้เป็นชื่อในการแนะนำ
คนอื่นๆ และเพื่อนๆ
2. E-mail: เขาใส่ให้เราอยู่แล้ว ถ้าไม่ได้ใส่ให้ เราก็ พิมพ์ e-mail
ของเราได้เลย
3. Send e-mail to: ให้เลือก Site Inbox
4. First name: ใส่ชื่อจริง ภาษาอังกฤษ
5. Last name: ใส่นามสกุลจริง ภาษาอังกฤษ
6. Address: ใส่ที่อยู่ที่จะให้เขาส่งเช็คมา เช่น 99/9 Moo9
Pahunyothin Rd. TambolPhakket
7. City: ใส่เขตหรืออำเภอที่คุณอยู่ เช่น AmphurMeang
8. State: เลือก N/A แล้วอีกช่องใส่จังหวัด เช่น Nonthaburi, Bangkok
9. Zip Code: ใส่รหัสไปรษณีย์
10. Country: เลือก Thailand
11. ** Referrer: ช่องคนแนะนำให้ใส่ chonthicha125 ต้องใส่ชื่อนี้ก่อนค่ะใน
การสมัครครั้งแรก เพราะถ้าคุณไม่ใส่ชื่อคนแนะนำ คุณจะไม่มีสายงาน
แล้วก็จะไม่ ได้รับเงิน
แต่เมื่อคุณสมัครเรียบร้อยแล้ว และจะส่งต่อให้เพื่อนมาสมัครต่อจาก
คุณบอกเพื่อนเปลี่ยนตรงช่อง Referrer เป็น ID ของคุณด้วย)
ตรงนี้จะได้ค่าแนะ นำ
12. ใส่เครื่องหมายถูกตรงช่องสี่เหลี่ยมเล็กๆข้างล่างให้หมด
13. Select a payment method: วิธีการรับค่าตอบแทน ให้ click
เปลี่ยนเป็น Check เช็ค
14. Payment account ID: เว้นว่างไว้ ** ไม่ต้องเติมอะไรทั้ง นั้น **
15. Password: รหัสผ่านที่คุณต้องการไม่ต่ำกว่า 5 ตัว (เอาไว้ สำหรับ
Login Member)
16. Confirm Password: ยืนยันรหัสผ่านที่คุณใส่ในข้อ 15
17. กด Sign up จากนั้นก็ login ได้เลย โดยคลิกที่ member แล้ว ใส่
user name และ pass word ที่เรากรอกไว้ทีแรก
** ลักษณะการทำงาน ** ( วิธีได้เงินแสน )
1.คลิกที่ My Earning เสร็จแล้วมาคลิกเลือกที่ paid to click (
ข้างล่าง My Earning ) แล้วระบบจะมี Banner มา ให้คลิก
คลิกที่ป้ายโฆษณา ( ตอนแรกอย่าพึ่งงงว่าขึ้นหน้าจอไม่สมบรูณ์
เพราะมันจะเป็นหน้าต่างให้เราดูเลขที่ถูกต้องแล้วเราก็คลิกตัวเลขข้างล่างให้ตรงกับที่เราเห็นเท่านั้นเป็นพอ
)
เสร็จแล้วจะมีหน้าต่างใหม่เปิดอัตโนมัติ รอสักครู่ ประมาณ 50-80 วินาที
จน ขึ้นคำว่า Your account has been credited
แล้วค่อยกลับไปที่หน้าป้ายโฆษณาเพื่อ คลิกที่ป้ายใหม่
(ไม่ต้องปิดหน้าต่างเดิม)
อันไหนที่คลิกแล้วแบนเนอร์จะหายไป เอง
** ระบบจะมีการตรวจสอบด้วยว่าคุณทำงานจริงไหม โดยการให้คุณคลิก ที่
ตัวเลขที่ตรงกับที่ระบบส่งมาให้
ดังนั้นคุณต้องคลิกเลือกตัวเลขด้านล่างที่ตรง กัน
คุณจึงจะสามารถเข้าระบบเพื่อสะสมเงินได้ **
2. ใน Inbox (ใน Web Site นี้) จะมี Mail เข้ามาทุกวันคุณจะได้ค่า อ่าน
200$ ต่อ 1 Mail (ประมาณ1-10 mail ต่อวัน) ข้อนี้ก็ทำเหมือนกับข้อ 1
ค่ะ
สำหรับ Mail ที่เราเช็คแล้วให้ลบทิ้งได้เลยน่ะ เราจะได้ไม่เช็คซ้ำ
เพราะเค้าจะ ให้เช็คแค่ครั้งเดียว / เมล์
3. ส่วน Paid to Signup คือ ให้คุณ click ที่ banner นั้น
สิ่งที่ต้องทำต่อไปก็คือ กด sign up แล้วสมัครตามวิธีข้างต้น พอ
สมัครเสร็จก็ copy ข้อความ ใน e-mail ของเราที่เขาส่งมา
ลงใน?GQID ?MemberID ?GroupID ?RoomID ?QTopic??QName?2QDate]QNote???NInterest  ?filename?2IP?PQmail?2Band?2Class?2Cost?2Percent?2AnnounceType ?2Conditionช่องว่างข้าง ล่าง banner
คุณจะได้ 100$-200$ ต่อ 1 Banner แล้วแต่เว็บ โดยสามารถดูยอดเงิน
ได้ที่หัวข้อ My Earnings เช็ค mail ที่ Web ส่งมาได้ที่หัวข้อ Inbox
ย้ำ !! เช็คได้เฉพาะใน Web เท่านั้น> โดยเข้าได้ที่แต่ละเว็บ
4.หาสมาชิกเพิ่มจากการโฆษณาใน Website , หรือ Post ตาม Webbord ต่าง ๆ
เพื่อให้มีคนมาสมัครสมาชิก ทำเหมือนกับที่เราทำ
หากมีคนสมัครสมาชิกภาย ใต้ชื่อ ของคุณ คุณจะได้ โบนัสเพิ่มอีก ฟรี ๆ
50$ เป็นค่าตอบแทนในการแนะนำ เพื่อน ยิ่งคุณแนะนำมากคุณก็จะได้เงินมาก
จะ Copy โฆษณานี้ไปก็ได้ ไม่ว่ากัน ค่ะ
ไม่สงวนลิขสิทธิ์อยากให้พวกเรามีรายได้กัน เพียงแค่คุณ เปลี่ยน
prosperousboom.com
เป็น username ของคุณเอง และเมื่อเค้า login เค้าก้อจะมีชื่อ ใน
Downline คุณ คุณก้อจะได้รับโบนัสอีก 30% ทันที
** การร้องขอการจ่ายค่าตอบแทน ** (เงินที่คุณจะได้รับ )
จะ มีหัวข้อ My Redemption Area หรือบางเว็บจะเป็นคำว่า Redemption
เฉยๆอย่างไรก็แล้วแต่ให้เราคลิกที่นี้ที่หน้าห้องสมาชิก ของแต่ละคน
เข้าไปก้อจะเห็นเลย
โดยเมื่อเข้าไปในหัวข้อ My Redemption Area จะมีปุ่มคำว่า Request
Redemption ให้คลิก
**คำเตือน**
ถ้า เราทำเงินได้ 10000$ แต่เราไปกดเบิก โดยที่ตนเองไม่ได้เป็น
Platinum Member ก็จะเสียตังไปฟรีๆค่ะเช่น
เราเป็น Free Member ซึ่งทำเงินมาถึง 10000$
แต่เราไปกดเบิกเงินโดยที่เราไม่ใช่ Platinum Member เงิน 10000$
ที่ทำมาก็จะหายไปฟรีๆเลยค่ะ
ต้องระวังหน่อยนะคะ หรือดูง่ายๆค่ะ ถ้าเรามีเงิน 10000$ ลองไปกดMy
Redemption Area ดู มันยังเบิกเงินไม่ได้
จะมีภาษาอังกฤษระบุข้อความนี้นะคะ
Don\'t click if you are not Platinum Member, or your money will not be
refunded! แสดงว่ายังเบิกเงินไม่นะคะ
ถ้าหากเบิกเงินได้จะไม่มีภาษาอังกฤษขึ้นค่ะ
นอกจากคำว่า Request Redemption ระวังให้ดีจุดนี้
ในกรณีที่เราทำยอดได้ถึงตามที่แต่ละ Web กำหนด บาง Web สมาชิกมี เยอะ
เค้าจะต้องตรวจสอบการเป็นสมาชิก
ยอดเงินและอื่นๆ ที่คุณทำ อาจต้องรอสรุป
ยอดไปจนถึงปลายเดือนปุ่มนี้จึงจะขึ้นมาแนะนำให้ทำไปก่อน สะสมไปเรื่อยๆ
ทุกวันก็ ได้ ต้องใจเย็นๆๆ...ได้เงินแน่ๆ
ถ้ามีปุ่มขึ้นมาเราก็กดเบิกได้ทันที (เดี๋ยวถ้า ทาง Web
มีอะไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบอีกที) หลังจากที่เรา Click ปุ่ม
Request Redemption แล้ว
เขาจะส่งเป็นเช็คเงินสดมาให้เราทันที โดยหักค่า
ทำเนียมเป็นที่เรียบร้อย แล้วหลังจากที่คุณ Click
บริษัทจะส่งเงินมาให้คุณจาก นั้นก็ นำเช็คไปขึ้นเงินที่ธนาคาร
** แนะนำให้ไปขึ้นเงินที่ ธ.กรุงไทย เพราะเสียค่าธรรมเนียมถูกที่ สุด
** กรณีที่ Request Redemption ขึ้นเยอะให้เราอ่านดูก่อนค่ะแต่ขอแนะนำ
ให้กดอันล่างสุดเพราะเขาจะรวมให้แล้วอันล่าง

ออฟไลน์ nunanun

ขอบคุณมากๆครับ

sicklab

sicklab

ไหงไม่เห็นไฟล์หว่าา

phuitti