หมวดหมู่สี่ > InternetCafe Software

Handy Cafe Software V.1 โดย ~มัจจุsาชแดง~

<< < (2/37) > >>

~เoฟเoฟ คาเฟ่~:

--- อ้างจาก: artr66 ที่ มีนาคม 17, 2008, 06:11:11 am ---ของผมก็ใช้ไม่ได้ แล้ว   แล้วจะทำยังไงให้ใช้ได้ตลอด อ่ะ ครับ ผมลองเอารูปใส่ในhtml ก็ไม่ได้  ถ้าไงสอนวิธีให้มันอยู่ตลอดหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ ;)

--- End quote ---

เดี๋ยวผมจะทำรายละเอียดการทำมาให้ดูทีหลังนะครับ  ส่วนเรื่องอยู่ได้ตลอดไปนั้นก็พอมีเว็บหนึ่งครับ  แต่มันโหลดนานมาก  เกิดมีลูกค้ามาเข้า  มันจะยังเป็นสีขาวอยู่  ประมาณซักสองสามนาทีก็จะขึ้นภาพ  ส่วนที่ผมทำให้จะขึ้นทันที  แต่เซิฟอาจจะมีปัญหาบ่อย  ตอนนี้เปลี่ยนเซิฟให้แล้ว  ดูๆ กันไปก่อนนะครับ

JETTANAN:
 ::) ::) ::)ขอบคุนมากนะคับ

nooknakub:
รบกวนพี่ทำให้หน่อยนะครับ ร้านนั่งเล่น อินเตอร์เน็ต เอาไทยหรืออังกฤษก้อได้ครับ เอาเเบบร้าน zone it ก้อได้ครับ

janpen08:
ไม่ได้มาขออะไร แต่เข้ามาชื่นชมความมีนําใจของท่านและให้กำลังใจอย่าไปฟังเสียงคนบางคนเลย

comizzotom:
Bignet คับขอด้วย 30 เครื่องขอบคุณครับ..    ::)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version