เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: B.Net กับ ClarkConnect  (อ่าน 3982 ครั้ง)

Steptepha55

• บุคคลทั่วไป
B.Net กับ ClarkConnect
« เมื่อ: เมษายน 19, 2008, 04:26:05 am »
ผมได้ลง ClarkConnect แล้ว สามารถใช้เน็ต เก็บแพทเกมส์ (ทั้ง HTTP และ FTP ) ได้แล้ว แต่พบปัญหากับเกมส์ DotA เวลาเข้า B.net จะช้ามาก บางช่วงก็เร็ว ซึ่งปรกติไม่เคยเป็นอย่างนี้ เมื่อตอนที่ยังไม่ได้ลงClarkConnect อยากจะทราบวิธีแก้ไขหน่อยนะครับ

แล้วถ้าเกิด Reset Cache ไปแล้ว แพทเกมส์ ที่โหลดผ่าน HTTP จะหายหมดหรือไม่ครับ? ถ้าหายหมดอยากให้บอกวิธีแก้ไขโดยไม่ Reset Cache หน่อยนะครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

ออฟไลน์ kosinvee

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
Re: B.Net กับ ClarkConnect
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2008, 09:44:18 am »
ผมว่าไม่ได้เป็นกับ CC หรอกครับ มันเป็นที่ thaicybergames ครับ (ไม่น่าหรอก)
Signature cleanned by Admin

xsefiroth

• บุคคลทั่วไป
Re: B.Net กับ ClarkConnect
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 19, 2008, 10:38:28 am »
ยืนยันว่าเป้นที่เซิฟThaicyberชัวร์ๆครับ บางวันมันจะช้ามาก บางช่วงมันจะเร็วมากครับ  ช่วงเย็นๆถึงค่ำๆนี่ช้าทุกวัน บางทีเข้าไม่ได้เลยก็มีครับ

เน้นว่าเป็นแค่บางช่วงเท่านั้นครับ