บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษา ด่วนครับ 5-6 วันแล้ว ยังทำไม่ได้เลย ครับ  (อ่าน 2949 ครั้ง)

ออฟไลน์ wasan

• นักเรียนมัธยม
  • สวัสดีจ้า
ปรึกษา ด่วนครับ 5-6 วันแล้ว ยังทำไม่ได้เลย ครับ

ผมลง cc ne 4.2 เรียบร้อยแล้ว ลง frox อะไรเสร็จหมดแล้ว แต่พอ เล่นไปสักพัก มันดาวเองเลยครับ
แก่ไม่ถูกไม่รู้เป็นเพราะอะไร พัดลม CPUก็ยังทำงานอยู่ แต่ มันดับไปเอง แล้วที่ตอนที่ดับ
Idle หน้าจอ  มัน ขึ้น 90 อับ ครับ มันร้อนหรือไงครับ

จะแก้ปัญหายังงัย ครับ พี่ บอมช่วยที่ครับ แล้วอีกอย่าง  ผมใช้ AMD อ่ะครับ เกี๋ยวกับไรครับพี่บอม และผู้ รู้ ช่วยที่ครับ
ผมใช้ การ์ดแลน 4 ตัวครับ โมเด็ม 3 สาย ครับ ช่วยที่ครับ

สาธุ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ wccman

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
Re: ปรึกษา ด่วนครับ 5-6 วันแล้ว ยังทำไม่ได้เลย ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 08:09:34 pm »
แล้วก่อนลง CC มีปัญหาแบบนี้ ป่าว คับ ยังไง ช่วย บอกรายละเอียด เครื่อง มากกว่า นี้ หน่อย น่ะครับ เดว ท่านผู้รู้ทั้ง หลาย จาได้ ตอบ ถูกครับ ๛9boom:

ออฟไลน์ wasan

• นักเรียนมัธยม
  • สวัสดีจ้า
Re: ปรึกษา ด่วนครับ 5-6 วันแล้ว ยังทำไม่ได้เลย ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 09:51:35 pm »
 ;) อยากจะร้องไห้ ด้วยความอ่อนของตัวเอง
ต่อสายแลน ผิดสี -*-

onizuka_tc

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 04:58:59 pm »
เกี่ยวกันด้วยเหรอ
ถ้าต่อผิืดสลับกันมันก็ใช้ไม่ได้
แ่ต่ถ้าต่อผิดสี แต่ทั้งสองด้านมันเหมือนกัน มันก็ใช้ได้นี่หน่า

Reisizer2

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 02:56:33 am »
งงครับ