เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ กล้อง msn ไม่ปกติ  (อ่าน 2924 ครั้ง)

tomonline

• บุคคลทั่วไป
ช่วยด้วยครับ กล้อง msn ไม่ปกติ
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2008, 03:42:13 pm »
คือว่าที่ร้านลง cc อ่ะครับ แล้วทีนี้เวลาเล่นกล้อง msn (windows live) อ่ะคับ มันจะต่อติดบ้างไม่ติดบ้าง บางทีต่อแปบเดียวเด้งเลย บางทีต่อติดแล้ว จะเป็นภาพนิ่งเลยอ่ะคับคือว่ากระตุกมากๆ ช่วยทีครับคือว่าหัดทำอ่ะครับ แล้วกล้อง msn นี่ port ไรอ่ะคับ ใช่ 9000 ป่ะคับ