เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอโปรแกรมคุมร้านเน็ทคับ แบบเครื่องน้อย ใช้ง่าย ไม่เสียเงินอ่ะคับ  (อ่าน 4193 ครั้ง)

mctomy

• บุคคลทั่วไป
 :pray:ขอความกรุณาด้วยคับ ไปดูหลายกระทู้แล้ว มีแต่เสียเงิน แล้วบ้างอันก็ลิงค์เสีย โหลดไม่ได้คับ ช่วยด้วยครับ ขอบคุณมากคร๊าฟฟฟ

mai8888

โปรแกรมคุมร้านเน็ท แบบฟรีมีเหลืออีกหรอคะ

ออฟไลน์ tunaparty

• นักเรียนมัธยม
พวกhandy cafe ไง ลองดูซิ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ yclubyai

• นักเรียนประถม
เสียเถอะครับ แค่ 2000 เอง 20 เครื่อง  ใช้ได้ทั้งชีวิต อย่าเสียดายเลยครับ แถมมีเก็บ logไฟล์เก็บขอมูลลุกค้าอีก
ซื้อแล้วสบายใจ ไม่มีปัญหาเลย :shy: :shy:

ออฟไลน์ siam

• Hi !!! ... ??? %~~//--๓$$#2 มีก็จะแจก ไม่มีก็จะพยายามหามาแจก...
  • มหาลัยรัฐบาล
:pray:ขอความกรุณาด้วยคับ ไปดูหลายกระทู้แล้ว มีแต่เสียเงิน แล้วบ้างอันก็ลิงค์เสีย โหลดไม่ได้คับ ช่วยด้วยครับ ขอบคุณมากคร๊าฟฟฟ

ที่นี่เยอะแยะครับ !!!

ออฟไลน์ kittyfulk

• ปี 1 เทอม 2
ผมมีอยู่ครับ ncafe 1.9.14.8 log file พร้อม คูปอง มี carck 120 เครื่อง อ่ะไงโทรมาน่ะครับ 0831468003

ปล. พี่ X ครับ รอนานแล้วน่ะครับ สคลิป 4 กับ 5 wan อ่ะ และไอ้ตัวเร่งเน็ตเวอร์ชั้นใหม่ที่พี่บอกผมอ่ะครับ
ไงทางเมล์หน่อยน่ะครับพี่

ออฟไลน์ kittyfulk

• ปี 1 เทอม 2

SoCKSteEt

จะใช้แบบไหนหลอคับผม คูปอง หรือว่า คิดเงินเฉยๆ

คูปองก็ N-CAFE ซื้อเอาคับ ดีที่สุด

คิดเงินเฉยๆก็ N-CAFE 1.4.4 Free 60 เครื่อง อ่าคับ เปลี่ยนภาพหน้าจอได้ OK ดีนะคับ เด๋วผมเอาลงบอร์ดให้ อิอิ (คู่มือการใช้งาน/ปรับแต่ง)