เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการลง Freeradius ใน CC  (อ่าน 3143 ครั้ง)

dreamnop

• บุคคลทั่วไป
ต้องการลง Freeradius ใน CC
« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 05:08:23 pm »
ต้องการลง Freeradius ใน CC ดาวโหลดได้ที่ไหน และแอ็บแบ้ว CC 4.2 Ent ยังไงครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับรออยู่ครับ
ผมหาไฟล์ที่ทำวิธีแอ็บแบ้วไม่เจอแล้วครับ  ช่วยหน่อยนะครับอยากลง Freeradius ด้วยครับ   :vvv:

weeraphold

Re: ต้องการลง Freeradius ใน CC
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2008, 01:12:30 am »
ลงทะเบียนก่อนครับ
#apt-get update
#apt-get install cc-devel
#apt-get freeradius-mysql

ลองดูครับ ผมลงผ่านแต่ตอนนี้ติดเรื่อง  MySQL  ต้องลองหาเวอร์ชั่น 5  มาลองลงดูน่าจะโอเคครับ
หรือถ้าไม่อยาก Update ก็ลองหา GCC มา complie เองครับ  รับรองผ่านแน่นอน

amon910

Re: ต้องการลง Freeradius ใน CC
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2008, 10:46:15 am »
]ลงได้ หมดแลว้ เหลือ วิธีการ set นะครับ จะทำอย่างงัย ครับ