เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำ server เกม online จาหาข้อมูลได้ที่ไหนคับ  (อ่าน 7189 ครั้ง)

SUTTEEN

• บุคคลทั่วไป
ทำ server เกม online จาหาข้อมูลได้ที่ไหนคับ
« เมื่อ: กันยายน 03, 2007, 09:51:20 am »

คือ ป๋มอยากทำ server เกม จาหาข้อมูลได้ที่ไหน บ้างคับ

earthnet

• บุคคลทั่วไป
Re: ทำ server เกม online จาหาข้อมูลได้ที่ไหนคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 06:12:03 am »
อยากทราบว่าทำไมต้องลงวินโด2003ในเครื่องของผมด้วยไม่เห็นตรงกับช้อความสำหรับลูกค้าสยามคาเฟ่เลย

ทำไม  ช่วยตอบด้วยครับคุณบอม........

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
Re: ทำ server เกม online จาหาข้อมูลได้ที่ไหนคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 06:32:14 am »
อยากทราบว่าทำไมต้องลงวินโด2003ในเครื่องของผมด้วยไม่เห็นตรงกับช้อความสำหรับลูกค้าสยามคาเฟ่เลย

ทำไม  ช่วยตอบด้วยครับคุณบอม........

นี่คุณพงศ์ชัยที่อยู่ร้านตรงข้ามบ้านผมใช่ไหมเนี่ย..ผมขอตอบคุณแบบทางเทคนิคก็แล้วกันนะครับ..ไม่ใช่เรื่องพนันกับเพื่อนแล้วแพ้พนันอะไรแบบนี้ผมก็ งงอยู่เหมือนกันว่าฝ่าย Sale ผมไปเกี่ยวอะไรด้วย  :laugh:

เพื่อความ Stable ไงครับเครื่องคิดเงินไม่ใช่เหรอครับนั่น จริงๆมันไม่ใช่2003 หรอกนะครับเป็นเวอร์ชั่นลูกผสมระหว่าง xp กับ 2003 ครับใช้งานได้เหมือน xp แต่ ดีกว่าเสถียรกว่าครับ หากต้องการเล่นเกมส์ เดี๋ยวผมจัดการลง directx ให้ก็เล่นได้แล้วครับที่ลง เวอร์ชั่นลูกผสมให้ก็เพราะเวลา ที่จะ remote จากภายนอกเข้ามา ทำได้ง่ายดายและรวดเร็วแถมคนใช้งานหรือลูกจ้างยังไม่รู้สึกตัวเลยด้วยซ้ำว่ามีใคร remote เข้ามาดูข้อมูลครับ..
ขนาด USB หรือ handy drive คุณยังไม่รู้จักเลย.. แล้วคุณรู้ได้ไงว่า 2003 กับ xp ต่างกันอย่างไร  ๛info:

ออฟไลน์ tua.k

• ปี 1 เทอม 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 03:45:56 am »
thank
Signature cleanned by Admin