เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องการแชร์ไฟล์หน่อยครับ  (อ่าน 3862 ครั้ง)

ออฟไลน์ pattap

• นักเรียนมัธยม
ถามเรื่องการแชร์ไฟล์หน่อยครับ
« เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 04:13:29 pm »
ผมเปิดไฟล์ที่แชร์จากเครื่องลูกไม่ได้ครับมันมีข้อความขึ้นมาแบบนี้ครับเวลาคลิ๊กจะเปิดไฟล์ที่แชร์จากเครื่องลูก

\\com14 \......\isnot accessible  you might not have permission to use this network resource

Contact the administator of this server to find out if you have access permission

Not enough server storage is available to process this command

ไม่ทราบต้องไปปรับค่าที่ตรงไหนบ้างครับไม่ทราบเกี่ยวกับการที่ผมโกสฮารืดดีสหรือป่าวแต่ก่อนก็ใช้ดีๆอยู่ครับ
Signature cleanned by Admin