เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากได้โปรแกรมตรวจจับการเข้าเวป ในวง LAN ครับ  (อ่าน 4971 ครั้ง)

tripletour24

• บุคคลทั่วไป
ผมกำลังหาโปรแกรมที่ใช้ตรวจจับการเข้าเวปและการโหลด ในวง LAN ว่ามีเครื่องไหน เข้าเวปอะไรบ้าง และโหลดอะไรบ้างอะครับ

รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยครับ :kiki:

apsch2

• บุคคลทั่วไป
Re: ผมอยากได้โปรแกรมตรวจจับการเข้าเวป ในวง LAN ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 04:03:47 am »
อยากได้ด้วยคน  :erm:

ออฟไลน์ veera

• ปี 1 เทอม 2
Re: ผมอยากได้โปรแกรมตรวจจับการเข้าเวป ในวง LAN ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 06:19:01 pm »
ลองหา N2 Log File ดูครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ Chinosuke

• นักเรียนประถม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 11:14:48 am »
ทำ poxy server ขึ้นมาตัวเดียวครับ เห็นทุกอย่างครับ
Signature cleanned by Admin