บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้ค๊าฟ Counter-Strike เป็นเกมค่ายใหนคับ  (อ่าน 2931 ครั้ง)

ออฟไลน์ jaturongjk

• นักเรียนมัธยม
สงสัยมานานคับ Counter-Strike เป็นเกมของค่ายใหนเอ๋ยคับ :umm: :umm:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ ~เoฟเoฟ คาเฟ่~

Re: ถามผู้รู้ค๊าฟ Counter-Strike เป็นเกมค่ายใหนคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 09:17:44 am »
อยู่ในเครือ Asia Soft ดูแลโดยบริษัทลูกชื่อ Value (วาว ถ้าเขียนไม่ผิดนะ) 

ออฟไลน์ panumas2

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
  • ลูกสาวป่ะป๋าเอง
Re: ถามผู้รู้ค๊าฟ Counter-Strike เป็นเกมค่ายใหนคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 01:42:44 pm »
BM media  ตอนนี้ ก็ Asiasoft นั่นหละคร๊าบ เขาเปลี่ยนชื่อใหม่ :yes:

ออฟไลน์ jaturongjk

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 01:53:50 pm »
เขาซื้อกันยังไงคับ

ออฟไลน์ karakorn

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 02:04:52 pm »
เดือนละ 120/เครื่อง  ครับ ถ้าซื้อ ทีเดียว 3 เดือน เดือนละ 99 บาท/เครื่อง (หรือ100นี้แหละ..นานแล้วจำไม่ค่อยได้)

อยากบอกว่าถ้าเน็ตออกต่างประเทศไม่แรงจริง..อย่าเด็ดขาดนะครับ..เวลามันโหลดstream ไม่ต้องพูดถึงเลย..ช้าโคตรเพราะต้องดาวโหลดมาจากบริษัทvalve ไม่รู้เซิฟเวอร์มันตั้งอยู่ที่ประเทศไหนแต่ที่รู้แน่ ๆ ไม่ได้ตั้งอยู่ในไทยแน่นอน

บอกได้เดียวว่าไม่ไหว..จนผมต้องเลิกต่อสัญญา..ซื้อทีเดียว3เดือน ใช้ไม่ถึงเดือนเลิกเลย..
คิดให้ดีนะครับ

ออฟไลน์ karakorn

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 02:06:22 pm »
ออเพิ่มอีกนิดถ้าอยากทำสัญญาซื้อก็ไปทำกับasiasoftนะครับ และถ้าจำไม่ผิดไม่มีสัญญาเป็นปีและตลอดชีพนะครับมีแต่เป็นรายเดือน นะครับ

ออฟไลน์ saksit00

• ปี 1 เทอม 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 08:27:24 am »
มีใครสนใจ ลิขสิทธิ์ bm ชุดเก่าไหมครับ ประกอบด้วย Diablo II , Diablo II Lord of Destruction ,
Warcraft III , Warcraft III The Frozen Throne ,
Half-life2 , Counter Strike Condition zero  10 ชุด 20,000 บาท T.032-383716 เก๋
เค้าเตอร์ ตลอดชีพครับ โอนเปลี่ยนชื่อร้านกับสถานที่ได้ แต่เจ้าของคนเก่า(จำเป็นด้วยเหรอ)

ออฟไลน์ darffyplanet

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
  • ประเทศไทย ไชโย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 08:09:28 pm »
 umm