เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

โพลล์

หัวข้อนี้เป็นยังไง

ดีๆ
1 (100%)
แจ่มๆ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเว็บ Bit ดีๆนะครับ ปล.อยากให้ทุกคนลองเล่นดู ดีมาก!!  (อ่าน 4898 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lamborghini``

• อดีตมีไว้ให้เราคิดถึง แต่..ไม่ได้มีไว้ให้เราเดินย้อนกลับไป
  • สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
คือว่าเว็บBit ที่ผมจะเสนอต่อไปนี้เป็นเว็บที่ทุกคนน่าจะรู้จักกันดีนะครับ มันน่าจะปิดรับสมัครไปแล้วมั๊งถ้า(ไม่แน่ใจ)  อื้มๆ แต่ผมอยากให้ทุกท่านชาว Siamcafeได้ลองสมัครเล่นกันดูครับ ข้อมูลเยอะ เกมส์หนัง เยอะแยะ

>>http://www.bitcosmo.net/account-signupnew.php?member=shonmiccorn&ename=sunshinE_Meo<<

นี่เลยครับ เอาลิงค์นี้ไปเลย รับรองคุณเล่นได้แน่นอน

ปล. ไม่มีหนังXหรือ 18+ อะไรแน่นอนครับ เพราะผมไม่ชอบสิ่งแบบนั้น เว็บนี้มีแต่สิ่งดีๆครับ :erm:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ gun11mm

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
เว็บดีๆ เล่นได้ทุกวัย ไฟล์เยี่ยม เพื่อนยอด  การันตี

ออฟไลน์ adminliver

• ปี 1 เทอม 2
  • แค่คิดดี ทำดี ก็พอ
เข้ามารับลองว่าดีจริงด้วยครับ เพราะผมก้อเล่นอยู่ตอนนี้ :008: :008: