บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมใช้สคริป V2.7.1 อัตโนมัติ 1 - 6 สาย By Naninternet เข้า Garena ไม่ได้ครับ  (อ่าน 3055 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOBBOSS22

• ปี 1 เทอม 2
รบกวนผู้รู้ และ เจ้าของสคริปช่วยไขปริศนาหน่อย ??????
Garena ถูก Firewall block ไว้แน่นอน พอปิด Firewall เข้าได้ปรกติครับ
ผมความรู้น้อย  ไม่สามารถ ไขปริศนานี้ได้ ได้แต่กราบเรียนเชิญทุกท่านช่วย รุมประชาทัณฑ์ เอ้ย!!!! ไม่ใช่ ช่วยแนะแนวทางสู่แสงสว่างให้ข้าพเจ้าได้ไปสู่สุขติด้วยเทอน
( ไม่ได้หลับมาหลายคืนล่ะ เหมือนถูกนรกลงทัณฑ์ ก็ไม่ปราณ กำลังรอปาฎิหารจากฟากฟ้านำพาแสงสว่างตราค้างคาว.....(( ยาดองเหล้านี่หว่า ไม่เกี่ยวเนาะ ))
 :sleezy:
หามาหลายบอร์ดไม่มีใครพบปัญหานี้เลย หรือว่าไม่มีใครเล่น Warcraft  ผ่าน Garena กันแน่นะ
เด็กที่มาเล่นร้านผม มันดันไม่ชอบเล่น B.Net มันบอกว่า Grean เยอะ Noob เยอะ ( โชคสองชั้นเลยเน๊าะตรู ) :sob:

สรุป มันเข้า Garena ไม่ได้ครับ ( นี่คือคำถามจากคนสิ้นหวัง ) :wah: :wah: :wah: :giveup: :giveup: :giveup: :fever: :fever: :fever:
Signature cleanned by Admin

kito197

• บุคคลทั่วไป
เด็กร้านคุณรู้สืกจะเหมือนร้านผมนะ มันไม่ยอมเล่นผ่าน bnet บอกว่าไม่มีเวล  :rose:
ผมก็ใช้สคริปของพี่เขาเหมือนกัน มันก็เข้าได้นี้คับ มีแต่มันแอบไปวี่งเส้นเนต แต่เดียวนี้ไปเส้นเกมแล้วละคับโดยการเพี่ม port 6100:6500,7000:7500 เข้าไป ตอนนี้ขาดแล้วละคับ ว่าแต่ของคุณนี้เข้าไม่ได้เลยนี้ สคริปfirewall ของพี่เขาblockเหรอครับ ทำมัยของผมไม่เป็น งันคุณลอง #ปิดแล้วเพี่มตัวนี้เข้าไปดู
iptables -t filter -I FORWARD -i ppp0 -p tcp -m multiport --dport 6100:6500,7000:7500 -j DROP
iptables -t mangle -A MULTIWAN_MARK -p tcp -m multiport --dport 6100:6500,7000:7500 -j GOTO_GAME3

ออฟไลน์ BOBBOSS22

• ปี 1 เทอม 2
ได้แล้วครับ ขอบคุณมากเลยครับ
Signature cleanned by Admin

knuk

• บุคคลทั่วไป
ผมยังตามไม่ทันเลยครับ ช่วยอธิบายเพิ่มเติมด้วยครับ