เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: cc เข้า www.adslthailand.com ไม่ได้  (อ่าน 3226 ครั้ง)

ออฟไลน์ lekitnet

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
cc เข้า www.adslthailand.com ไม่ได้
« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 04:51:32 pm »
 :giveup:  cc เข้า www.adslthailand.com ไม่ได้  แล้วผมจะเช็ค speed net ยังงัยคับ
รบกวนทีนะคับพี่ๆๆ บอกละเอียดนึสนึงนะคับ ขอบคุณทุกคนคับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ netcorner

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
Re: cc เข้า www.adslthailand.com ไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 07:48:15 pm »
Signature cleanned by Admin

supalerk

• บุคคลทั่วไป
Re: cc เข้า www.adslthailand.com ไม่ได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 04:18:14 am »
ผมเคยเป็น ตั้งค่า DNS ไหม่หายเลยครับ