เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมลงลินุกซ์ (LinuxTle 9.0hua-hin) แล้วพอบูคครั้งแรกมันถามหา.....  (อ่าน 3589 ครั้ง)

localhostEx

• บุคคลทั่วไป
ผมลงลินุกซ์ (LinuxTle 9.0hua-hin) แล้วพอบูคครั้งแรกมันถามหา Linuxtle login อ่ะครับ ผมไม่รุ้ว่าต้องใส่อะไร รบกวนช่วยบอกทีครับ ยังงมๆอยุ่เลย :bored:

อ่ออีกเรื่องครับ os ที่เหมาะกับร้านเกมส์ที่จะทำ Clarkconnect อ่ะครับ มันเหมาะกับ os ตัวไหนเหรอครับ

ออฟไลน์ siam

• Hi !!! ... ??? %~~//--๓$$#2 มีก็จะแจก ไม่มีก็จะพยายามหามาแจก...
  • มหาลัยรัฐบาล
Re: ผมลงลินุกซ์ (LinuxTle 9.0hua-hin) แล้วพอบูคครั้งแรกมันถามหา.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 02:09:22 pm »
ผมลงลินุกซ์ (LinuxTle 9.0hua-hin) แล้วพอบูคครั้งแรกมันถามหา Linuxtle login อ่ะครับ ผมไม่รุ้ว่าต้องใส่อะไร รบกวนช่วยบอกทีครับ ยังงมๆอยุ่เลย :bored:

อ่ออีกเรื่องครับ os ที่เหมาะกับร้านเกมส์ที่จะทำ Clarkconnect อ่ะครับ มันเหมาะกับ os ตัวไหนเหรอครับ

Clark คือ os แล้วนะคับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ tangmocafe

• นักเรียนมัธยม
Re: ผมลงลินุกซ์ (LinuxTle 9.0hua-hin) แล้วพอบูคครั้งแรกมันถามหา.....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 02:15:46 pm »
 :bbye:
อยากช่วย..แต่หมดปัญญา

localhostEx

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 11:57:18 pm »
งั้นผมก็เข้าใจผิดมาตลอดเหรอครับนิ ผมมีอยู่ตัวนึงน่ะ

แบบนี้อ่ะครับ ใช่ไหมครับ? :erm:

ออฟไลน์ kamn

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 04:16:35 am »
ผมได้เคยใช้มานานแล้วนะ ตัวนี้ ตอนเข้าก็จะให้ใส่ username :tleuser  ส่วน password:123456

cameraman

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 08:48:31 am »
หากลองใช้ linux อยากให้ลอง ubuntu ครับ สวย ง่าย ส่วนร้านเน็ตผมก็เห็นเขาใช้ CC ครับ