เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: clark connect เล่นเน็ตได้ครับ แต่เล่นเกมส์ มันฟ้องว่าเชื่อมต่อ server ไม่ได้ครั  (อ่าน 5989 ครั้ง)

ออฟไลน์ o2mini111

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
ผมใช้เน็ตเส้นเดียวครับลง  TFFroxTornadoV5.5.gz  TFSquidTornado2.5V3.gz  TFLightSquidReportV1.gz  และแก่ rc.firewall.local เป็นเน็ตเส้นเดียวครับ ทำไมเล่นเกมส์ไม่ได้ครับทำอะไรผิด บอกที่ครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ rockdevil

• นักเรียนประถม
เหมือนกันเลยตอนนี้เล่นไม่ได้เลย...ยังแก้ไม่ได้อีก...เฮ้อ หนักใจ
ไม่มีเวลามานั่งแกะโค๊ดครับ...

ออฟไลน์ arthure21

• นักเรียนมัธยม
ลง squid ใหม่ครับ เป็นเหมือนกัีน อาการคือ ถ้าเปิดเวปเปิดไม่ได้ (เกมส์ที่ต้องล๊อกอินผ่านเวปจะเล่นไม่ได้เช่น PB sf)  โปรแกรมแชตเล่นได้ Msn skype