เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: พวกหมายัดเพลงยังมีอยู่ไหม  (อ่าน 3785 ครั้ง)

owen14269

• บุคคลทั่วไป
พวกหมายัดเพลงยังมีอยู่ไหม
« เมื่อ: เมษายน 29, 2008, 05:01:53 am »
 ตอนนี้พวกหมายัดเพลงยังทำงานกันอยู่ป่าวพี่ พอดีร้านเพิ่งเปิดใหม่ยังไม่ได้ซื้อ undocard เลย กลัวมากครับ แล้วพวกลิขสิทธ์ window เขามีนโยบายออกจับป่าวคับ ที่ร้านใช้ window เทียมอยู่ ใครู้ช่วยตอบด้วยนะ.....

keepout

Re: พวกหมายัดเพลงยังมีอยู่ไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 29, 2008, 05:22:07 am »
พวกจับเพลง ก็ จะบินไปบิน มาอยู่ครับ แล้วแต่วันไหนเดือนไหนแต่นั้นแหละที่จะลงจังหวัดเรา ส่วนwindow ก็  ๛emoticon264: ไว้ครับ

toohard15

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 29, 2008, 06:05:08 am »
ใครมีรูปมันเอามาโพสต์ ชื่อ ที่อยู่ ประจาน ไปเลย!!!

tanutcha99

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 07:47:35 am »
ยังมีครับ ขอยืนยัน เพื่อนผมเพิ่งโดนไปหมาดๆๆ เวนจิงๆพวกนี้  ไม่ทำมาหาแดรกไร  :o

maliwank

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2008, 02:35:57 pm »
15 สิงหาคม 2551 มาจังหวัดมหาสารคาม แล้ว คับ / จับระแน ระนาด เลย

ออฟไลน์ firstgames02

• โซดา..ม่าย..ต้อง..เพ่...
  • Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 01:08:31 pm »
31สิงหา ลงนครศรีธรรมราช โดนไปด้วย ชวกเชี่ยทั้งน้าน :wah:       เห็นมีอยู่กระทู้นีงอ่านเจอเมื่อกลางวันลงรูปพวกมานไว้ด้วยชุดเดวกันเลย ลองหากันดูนะแล้วช่วยกันเอาไปโพสไว้หลายกระทู้ด้วยละ :punch:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ karakorn

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 04:19:03 pm »
 :punch:พวกเนี่ยระวังนะครับ..ผมเกือบโดนดี..ระวังไว้ก็ดีนะครับโดยเฉพาะตำรวยหัวขวด

ออฟไลน์ jukth001

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 06:59:36 pm »
วันที่9 -9-2008 ตรังแถวเขาวิเศษ  เรียบเลย!! :bah:

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • *
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 10:20:57 pm »
เครื่อง windows SERVER ผมมี MP 3 ที่ฟังๆกันอยุ่เนี่ยเป็นหมื่นๆเพลงมาจับ หรือมายกเครื่อง SERVER ผมสิ..วะ...ขออหาดูดมาจาก BIT ( ขออภัย ขอใช้คำหยาบคายหน่อย )

และที่ฟังๆกันอยู่เนี่ยเขาเรียกการ Steaming ไม่ได้ให้โหลด MP3 เพราะฉนั้นไปหาพรบ..มาจับนะไอ้ H O K ...!!! บอกที่อยู๋ให้ ชั้น 20 กสท ISP ที่ต้องมี พัดลมช่วยเป่า ( PACNET ) แรงดีจัง นะ ไทยหนะ inter อย่าหวังเลย..เอาไปแบบ 1 MB หารกันทั้งตู้ไปใช้กันให้...อะนะ ..ขอทีเหอะใหนๆก็ได้อยู่ที่ ISP CAT หรือ กสท. แล้ว..

พูดง่ายๆว่าทุกๆคนก็ต้องมาเช่าสัญญาณหรือขอจาก กสท . เพราะฉนนั้นไม่ต้องสืบว่าเพราะอะไรถึงได้แรง................ถึงอยู่ ชั้น 13 ตึกนี้ได้  !!!!   :umm:

๛emo1015  ขอหาเผยแพร่ MMS  :urr: ip อะไรเหรอ บอกเลยก็ได้.221.128.125.170 พึ่งย้ายมาหมาดๆวันนี้เนื่องจากที่เก่า ( ISP เดียวกันขึ้นราคาคาเช่าแบบโหดเกินจะรีบได้เพราะมันเป็นแค่ backup ..SERVER ไม่ได้ทำอะไรเลย เลยเอามาเผยแพร่ เป็น MMS หรือ Steaming แบบเวปนี้นะ ...ถ้าอยากได้ mp3 เสกเอาเพราะว่ามันอยุ่เมืองนอกหมดในเครื่องผมไม่มีเลย...

www.siamcafe.net/music

ผมไม่ได้ท้าทาย..แต่ผมไม่ชอบพวกนักบิน..จับแบบนี้รุ้ๆกันอยุ่แล้วจริงไหมครับท่านผุ้อ่าน

ออฟไลน์ Extracafe

• นักเรียนมัธยม
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 12, 2008, 12:31:48 am »
เครื่อง windows SERVER ผมมี MP 3 ที่ฟังๆกันอยุ่เนี่ยเป็นหมื่นๆเพลงมาจับ หรือมายกเครื่อง SERVER ผมสิ..วะ...ขออหาดูดมาจาก BIT ( ขออภัย ขอใช้คำหยาบคายหน่อย )

และที่ฟังๆกันอยู่เนี่ยเขาเรียกการ Steaming ไม่ได้ให้โหลด MP3 เพราะฉนั้นไปหาพรบ..มาจับนะไอ้ H O K ...!!! บอกที่อยู๋ให้ ชั้น 20 กสท ISP ที่ต้องมี พัดลมช่วยเป่า ( PACNET ) แรงดีจัง นะ ไทยหนะ inter อย่าหวังเลย..เอาไปแบบ 1 MB หารกันทั้งตู้ไปใช้กันให้...อะนะ ..ขอทีเหอะใหนๆก็ได้อยู่ที่ ISP CAT หรือ กสท. แล้ว..

พูดง่ายๆว่าทุกๆคนก็ต้องมาเช่าสัญญาณหรือขอจาก กสท . เพราะฉนนั้นไม่ต้องสืบว่าเพราะอะไรถึงได้แรง................ถึงอยู่ ชั้น 13 ตึกนี้ได้  !!!!   :umm:

๛emo1015  ขอหาเผยแพร่ MMS  :urr:
ทำ ไป ได้ :laugh:

numook

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 11:16:58 pm »
วันก่อนมันมาที่ร้าน แต่ไม่ได้อะไร :hehe:
เพราะไล่ไปอย่างหมา :laugh:

L_S20

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 03:30:18 am »
วันที่ 14 ธค 2551 ที่ ทุ่งลุง จ.สงขลา โดน GMM มายัดเพลงโดนไป 2 ร้าน ใครมีวิธีจัดการกับพวกนี้บ้างไหม ขอแบบให้จับมันติดคุกได้บ้าง ใครมีวิธีบ้าง