เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Tp-Link กับ D-link ใช้ไม่ได้หรอกับ CC4.2 (แก้ใข Lan card นะครับ ขอโทษจริงๆ )  (อ่าน 3815 ครั้ง)

ออฟไลน์ sarnsomo

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
Tp-Link  กับ D-link   ใช้ไม่ได้หรอกับ CC4.3   แก้ใข Lan card นะครับ ขอโทษจริงๆ )

หรือมีวิธีใหม ทำให้มันใช้ได้    gbye  ซิ้อ D-link มาใหม่ๆ 2 อัน  Tp-Link 1 อัน  เสียดายของอะ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
Re: Tp-Link กับ D-link ใช้ไม่ได้หรอกับ CC4.3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 08:38:57 pm »
ใช้ได้หนิครับทั้งแบบ bridge และ static
เห็นเอ๋อๆหลุดแล้วไม่ชอบต่อ..ก็มี zyxel ที่ผมเคยเจอนะครับ :011:

• **
 pray   dizzy

ออฟไลน์ nutz

• นักเรียนมัธยม
    • Mr.nutz
ชองผมใช้ Dlink  3 อันเลยอ่ะครับ +Lan on M/B  ครับใช้ได้อยู่  แต่เท่าที่ทราบ ควรจะใช้ Lan แบบเดียวกันก่อน ครับ 

• **
แล้วทำไมของผมใช้งาน ไม่ได้ 

มองเห็นแต่ทำอะไรไม่ได้ใช้ได้แต่ออนบอร์ด  nvm