เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเน็ต 5 เส้น - - " เมนบอร์ด slot ไม่พอ รุ่นบอร์ด pci 5 [] รุ่นใหม่ๆ ช่วยทีคับ  (อ่าน 4306 ครั้ง)

ออฟไลน์ nkkingz

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
 :( :(  แงๆ มีบอร์ด 4slot แต่ เน็ตมี 5 เส้น ไม่มีรู เสียบ เด๋ว จับเสียบตรุด ตัวเองอีกสัก เส้นจะดายพอดี เน็ต จะแรง ขึ้นไหมเนี่ย  :095: :095:

ใคร พอมี รุ่น เมนบอร์ด pci 5 slot ช่วยผมหน่อยนะคับ พอดี slot บอร์ด อันเดิม ไม่มีรูให้เสียบแย้วอะ แหะๆ เน็ตหลายเส้นไปหน่อย ยังไง ก้อ ขอบคุณมากคับบบบ

ปล. ขอรุ่น ใหม่ ๆ ก้อดีนะคับ เพราะ ไม่อยาก ซื้อ  แรม + cpu แง้ว ๆ  pray pray
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ manuel

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2

nuicafe

• บุคคลทั่วไป
กำลังหาเหมือนกันเลย

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
ใช้ lan card แบบ pci-ex เท่านั้นครับ..เห็นมีรุ่น 4 port ออกมาแล้วแต่ราคายังสูงอยู่

CanDyGame

• บุคคลทั่วไป
ก็มี asus a7v    5 pci พอดี เลย

ออฟไลน์ manuel

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
ค้นจากเว็บนี้ล่ะครับไม่ต้องปวดหัวแถมบริการก็ ok

ออฟไลน์ asa007042

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
Gigabyte EP43-DS3R 4 Pci + 1Gb Onboard ผมใช้อยู่ แจ่ม ทำ Raid0 ได้