เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: โปร ล๊อกคีย์บอร์ด -เมาส์ กันเด็กและห้ามใครมายุ่งกับคอมเรา  (อ่าน 4838 ครั้ง)

Namebank

• บุคคลทั่วไป
โปร ล๊อกคีย์บอร์ด -เมาส์ กันเด็กและห้ามใครมายุ่งกับคอมเรา
100 dof kidkeylock :  โปรแกรมล๊อกคีย์บอร์ดและเมาส์นี้เป็นฟรีแวร์  เมื่อติดตั้งเสร็จจะมีฟังก์ชั่นล็อกเมาส์และคีย์บอร์ดบางส่วน  และทั้งหมด  แรก ๆ ก็ไม่กล้าหรอกครับ ลองล็อคแค่เมาส์ขวากับดับเบิ้ลคลิก  อืม..ล็อกได้จริง ๆ อย่ากระนั้นเลยเดี๋ยวหาว่าเราใจไม่ถึง ลองล็อกทั้งหมดเลยทั้งคีย์บอร์ดและเมาส์เลย  เอาละวา  อย่างมากก็แค่โกสใหม่เพราะเราทำโกสอิมเมจไว้แล้ว

***ก่อนจะล็อก คุณต้องจำพาสเวิร์ดให้ดีนะครับ  จดไว้ก่อนก็ได้เพื่อความชัวร์  ค่าดีฟอลท์พาสเวิร์ดของโปรแกรมเพื่อเข้าหน้า setup คือ kklsetup ส่วนค่าดีฟอลท์เพื่อปิดการทำงานของโปรแกรมคือ kklquit คุณสามารถตั้งค่าเองได้  แต่ต้องจำให้ได้ด้วยนะครับ***

เอาละ  มาต่อกันอีกหน่อย พอล็อกทั้งหมดเสร็จ  ชักใจไม่ค่อยดีคำอธิบายเป็นภาษาอังกฤษอะไรก็ไม่มีบอกซะด้วย ทีนี้ลองคลิกเมาส์กับปุ่มกดทุกคีย์ใช้ไม่ได้เลย  เอาละสิแล้วตูจะเข้าไปปิดมันยังไงล่ะ ตัวไอคอนที่รันอยู่ในเทรย์บาร์ดันซ่อนไปซะอีก ตอนนี้รู้สึกยังไง ก็เสียวน่ะสิ ถามด้าย ให้เอาเมาส์คลิกที่ลูกศรเพื่อโชว์ไอคอนทั้งหมดที่ทาสบาร์  ไอคอนของโปรแกรม Kidkeylock จะปรากฏขึ้น พิมพ์พาสเวิร์ดเพื่อปิดการทำงาน kklquit เท่านี้ก็ใช้งานทุกอย่างได้ตามปกติ ถ้าจะตั้งค่าใหม่เพื่อเปิดล็อกการใช้งานบางส่วนก็ พิมพ์ kklsetup เท่านี้เอง ง่ายมาก ๆ ครับ

ขอขอบคุณ
เครดิตข้อมูลคุณ TheSearcher จากเว็บดาวน์โหลดเพื่อนบ้าน

Download
http://d0e39dc3.linkbucks.com

ภาพตัวอย่าง
http://74200544.linkbucks.com

ออฟไลน์ tg7253

• นักเรียนมัธยม
thankss ขอลอง
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ punnet

• มหาลัยรัฐบาล
  • รักกันไว้เถิด อย่าปาระเบิดใส่กัน
ขอลองหน่อยนะครับ  ก็น่าจะดีเหมือนกันนะ  เด็กซนๆเยอะแยะ aha aha aha

nibetong

ขอบคุณมากต้องลองดูเหมือนกัน อิอิอิ

tone1973

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ seerasmi

• มือใหม่
  • *
thanks. I try