บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: clarkconnect ทำไงให้เข้าเกตเวย์แล้วจะต้องใส่พาสเวิดก่อนค่ะถึงจะเล่นเนตได้  (อ่าน 2906 ครั้ง)

isometics

• บุคคลทั่วไป
ประมาณว่าจะใช้เนตในบริษัทอะค่ะ
แล้วจะล๊อคให้ต้องใส่พาสเวิดก่อนถึงจะเข้าเกตเวย์ได้

คือตอนนี้ถ้าเค้ารู้เกตเวยเค้าก็แค่มาเสียบสายแลน แล้วเปลี่ยนเกตเวย์
ก็เข้าเนตได้แล้วไงค่ะ  อยากให้มันการเข้าพาสเวิดก่อนถึงจะเข้าในเกตเวย์ได้ค่ะ

ต้องทำยังไงมั่งค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ ruj_chaiya

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
สั่งซื้อคู่มือ อ.บอมซิครับ ได้แน่นอน
Signature cleanned by Admin

isometics

• บุคคลทั่วไป
มีแล้วค่ะ คู่มืออาจารย์บอมอ่ะ

ไม่เห็นมีบอกเรื่องนี้นี่น่า    -*-

ออฟไลน์ GooGajoG

• นักเรียนมัธยม
สั่งซื้อคู่มือ อ.บอมซิครับ ได้แน่นอน

ขำ เฉยๆ ว่าหนังสือเล่มเดียวกันป่าว

ปล.น่าจะเล่มใหม่นะครับตัวที่มี wi-fi hotspot น่ะครับ ที่มีตัวจัดการยูสเซอร์
Signature cleanned by Admin