เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือนิดหน่อยคับ  (อ่าน 2090 ครั้ง)

Tom2522

• บุคคลทั่วไป
ขอความช่วยเหลือนิดหน่อยคับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 05:42:56 am »
คือผมซื้อ SV จากทางสยามคาเฟ่ คับ ตัวคลิกคอนเนค เนตบลานซ์ 2 เส้น ปรกติ มันจะ จำกัดแบนวิช ให้เองคับ แต่ตอนหลังผมเปลี่ยนเป็นเนตเส้นเดียว จะสามารถจำกัดแบนวิชได้ไหมคับเพราะมีปัญหาเวลาลูกค้าบางคนเขาเข้าเนตแล้วเครื่องอื่นกระตุกหนะคับ อยากจะทราบว่าจะปรับตรงไหน