เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำร้านคอมรายได้หด แนะนำเวปทำเงินให้นะค้าบ  (อ่าน 2743 ครั้ง)

ออฟไลน์ rewrew

• ปี 1 เทอม 2
ผมได้ทำแล้วและคิดว่าดีกว่างานอื่นที่ผมเคยทำมา หากคุณอยากจะลองเปลี่ยนแปลงการทำงานแบบเดิมๆมาร่วมทำงานแบบผมได้ และผมก็พร้อมที่จะให้คำปรึกษา ย้ำ! นะครับงาที่ผมแนะนำไม่ใช่งานขายสินค้าแต่อย่างใด เพราะเราไม่มีสินค้า ทำงานผ่านอินเตอร์100% ไม่มีการออกเดินทางสัมนาให้เปลื้องค่าเดินทาง สนใจอยากทดลองทำได้ฟรี7วัน สิ่งหนึ่งที่ผมเชื่อผมทำได้คุณก็ทำได้

www.21millionaire.com/index.php?userid=herorew
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ rewrew

• ปี 1 เทอม 2
Re: ทำร้านคอมรายได้หด แนะนำเวปทำเงินให้นะค้าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2010, 06:29:24 am »
ศึกษากันนะครับ

ออฟไลน์ i3oomi3er

• นักเรียนประถม
Re: ทำร้านคอมรายได้หด แนะนำเวปทำเงินให้นะค้าบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 01:49:44 pm »
แล้วมันมีจริงไหม ใครก็ได้มายืนยันทีครับ ถ้าจริงผมจะทำ ตอนนี้เรียนอยู่ ป.ตรี ค่าใช้จ่ายก็สูงแล้วผมไม่ค่อยมีตังใช้เลยเรียนเลย T_T ทางบ้านก็จน ยังไงช่วยผมทีนะครับ ขอร้องแหละ อย่ามาหลอกคนจนตาดำๆอย่างผมเลย ผมอยากเรียน ให้จบ วิศวกรรมคอมพิเตอร์ แต่ตอนนี้มีปัญหาเรื่องเงินตังก็ไม่ค่อยมีจะกินข้าว T_T :074: :026: :030:

ออฟไลน์ kitsada282

• มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 10:43:56 pm »
ของฟรีไม่มีในโรคโปรดระวัง

ออฟไลน์ kugelfung

• มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 09:43:38 am »
ผมก็ว่างั้นอะครับ
ไม่เห็นได้ตังสักทีเคยรองทำแล้วว