บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแรมเร่งความเร็ว Internet ADSL แรงมากครับได้ผลทันตาเห็น!!!ทดสอบได้  (อ่าน 14096 ครั้ง)

ranchiro

• บุคคลทั่วไป

Internet Cyclone (โปรแกรม เพิ่มความเร็ว ต่อเน็ต 200%) : เป็นโปรแกรมสำหรับเพิ่มความเร็วในการต่อ Internet ที่ใช้ได้ง่ายเหมาะสำหรับ Windows 95, 98,  ME, NT, 2000  and XP ออกแบบมาเพื่อ Set Window ของคุณโดยอัตโนมัคิ ซึ่งจะช่วยเพิ่มความเร็วในการต่อ ระบบเครือข่ายอินเตอร์เน็ต (Internet) เป็น 200% โปรแกรมนี้เหมาะกับ Modem ทุกชนิด และ High-Speed LAN, ISDN, CABLE, DSL, T1
      วิธีลง+CRACK
      1.แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม Winrar หรือ Winzip จะได้โฟล์เดอร์โปรแกรม
      2.คลิ๊กเข้าไปจะเจอ ตัวติดตั้ง icyclone.exe ก็ Double click เลยครับ กด Neet ไปเรื่อยๆจนเสร็จ
      3.อย่าเพิ่ง Run โปรแกรมนะครับ ให้ Double click เข้าไปใน โฟล์เดอร์ crack แล้ว copy ไฟล์ทั้งหมดมา
      4.เอาไปวางที่ C:\Program Files\Internet Cyclone กด Yes to all
      5.Double click ที่ Registration.reg กด Yes----Ok---- ก็เป็นอันเสร็จการติดตั้ง+crack
      วิธีตั้งค่าโปรแกรมนะครับ
      1.เข้าไปที่ Shortcut Internet Cyclone ที่ หน้าจอ
      2.จะเจอเมนูมากมายไม่ต้องสนใจ ดูว่าคุณใช้การเชื่อมต่อแบบไหน MODEM ISDN CABLE/DSL DSL(PPPoE) EXTREME ก็เลือกเอาว่าคุณใช้การเชื่อมต่อแบบไหนก็คลิ๊กไปเลยครับ
      3.คลิ๊กที่เมนู Optimize รอแล้ว จะมีคำสั่งขึ้นมาให้ Restart ก็ Restart ไปครับ
เสร็จแล้วครับเห็นไหมไม่ยากเลย*-*

http://www.ziddu.com/download/4782686/Internet11.Cyclone.v1.94.rar.html

kitsana

ต้องลอง ลองเลยยย อิอิ Thxxxx

090628799

น่าจะมีวิธีใช้ด้วยนะครับสำหับผู้รู้น้อยอย่างผม :037: :039:

ted2315

ขอบคุณครับ  ขอลองสักหน่อย..

ออฟไลน์ topzz

• ปี 1 เทอม 2
Signature cleanned by Admin

krabi52

ขอบคุณครับ omg ieie

ออฟไลน์ hakinhua

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
สิ่งดีดี

ออฟไลน์ marwin

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ขอบคุณมากครับ น่าลอง

ออฟไลน์ realmetro

• นักเรียนมัธยม
ง่าส์ ใช้ได้จริงเปล่าเนีย แบบนี้ ต้องลอง อิอิ ^^a

egotan

hero_one

โปรแรมเร่งความเร็ว Internet ADSL แรงมากครับได้ผลทันตาเห็น!!!ทดสอบได้

ออฟไลน์ amnat123

• มือใหม่
  • *

ออฟไลน์ admin8

• มือใหม่
  • *
ขอบคุณคับ