เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการ์ดLAN ที่ใช้กับระบบลีนุกซ์ ปัจจุบันด้วยคับ  (อ่าน 2323 ครั้ง)

ratarin01

• บุคคลทั่วไป
 vvv  ผมอ่านเวปนี้มา 1 อาทิตย์แล้วคับ ดีมาก ๆ ครับ ได้ความรู้เยอะมาก สังคมดีจิง ๆ
 ohoh ผมสนใจระบบปฏิบัติการลีนุกซ์ แบบทำเน็ต 2 สาย เพราะมีปัญหาที่ร้านเล่นเกมส์กระตุกมาก (MaxNet 10 M)
เวลามีคนมาเล่น hi5  ได้ความรู้มาพอสมควร จึงคิดว่าจะทำระบบเอง  ด้วยใช้ข้อมูลจากหลาย ๆ หัวข้อ
พรุ่งนี้จะไปพันธุ์ทิพย์ซื้อการ์ดแลน 2 อัน (จะใช้เน็ต 2 สาย) ขอคำแนะนำว่า " ยี่ห้อ , รุ่น , ราคา ปัจจุบัน จะใช้แบบไหนที่เข้ากับระบบได้ "  umm umm umm
ขอความกรุณาผู้รู้ด้วยคับ  ขอบคุณเป็นอย่างสูงคับ vvv vvv

ratarin01

• บุคคลทั่วไป
*-* สงสัยกลับบ้าน เยี่ยม พ่อกานหมด