เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: * * * 3 อาทิตย์แล้วนะครับ ที่ผมยังไม่ได้ ccเลย * * *  (อ่าน 5532 ครั้ง)

ออฟไลน์ up_to_benz

• นักเรียนมัธยม
3  อาทิตย์แล้วนะครับที่ผมยังไม่ได้ cc ที่ผมสั้งซื้อเลย ไหนว่าเป็นมืออาชีพไงครับ ไม่ได้จะใส่ร้ายหรืออย่างอื่นแต่ทนไม่ไหวจริงๆ ผมโอนตังค์ให้ตั้งแต่ต้นเดือน โทรไปหาคุณบอม คุณบอมโยนไปหาคุณเอ็กแล้ว ติดต่อก็ไม่ได้ พอติดต่อได้ก็พูดว่าจะส่งเหมือนขอไปที่ ผมโพสครั้งหนึ่งแล้ว ยังไงอย่าเก่งแต่ลบกระทู้นะครับ มีความรับผิดชอบบ้างผมก็เป็นผู้ใหญ่แล้ว ถ้าไม่เหลืออดจริงๆ ผมไม่พูดหรอก ลองเช็คดูได้ครับ ผม ณภัทร  สุวิพร เห็นๆเลยครับ มีตัวตน.... >:(
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ ♥Monkey Pimp♥

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
    • HI5 ÊèǹµÑÇ
Re: * * * 3 อาทิตย์แล้วนะครับ ที่ผมยังไม่ได้ ccเลย * * *
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 04:00:31 am »
PM ไปสิครับ ไม่ก็ลองโทรไป

ddlinux

• บุคคลทั่วไป
Re: * * * 3 อาทิตย์แล้วนะครับ ที่ผมยังไม่ได้ ccเลย * * *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 04:05:58 am »
อ.บอม กับ อ.x  ไม่ได้ขายหนังสือด้วยกันแล้วครับ อ.ทั้ง2 แยกทางกันแล้วครับ

woracha

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 02:05:11 pm »
ผมก็เหมือนกันคับ  โอนเงินไปตั้งแต่วันที่  4 แล้วคับโทรไปหาคุณ xก็บอกว่าส่งแล้วคับถามหาหมายเลขemsก็เบี่ยงๆไงไม่รู้เงินไม่เสียดายคับแต่เสียดายความรู้สึกคับตรวจสอบได้เช่นกันคับผมนายวรชาติ  ดีศรี

ออฟไลน์ adl.hil

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 02:51:29 pm »
ผมไม่ได้มาซ้ำเติมน่ะครับ ตั้งแต่หนังสือผมซื้อมา 5 เดือนแล้ว ผมยังไม่ได้ทำเลย แบบว่าเสียความรู้สึก 1 หนังสือถ่ายเอกสารมยยชัว์ไม่มีสีแม้แต่หน้าเดีว 2หน้าปกฉีกขาด 3 ซีดี4ที่ให้มาก็สกรีนแผ่นมาไม่ดีเลย ไม่รู้ว่าโดนของปลอมหรือเปล่า แต่ผมก็ดูข้อมูลในเว็บนี้ล่ะครับ เดี่ยวนี้เลยไม่ค่อยแวะเข้ามาเว็บนี้เท่าไร ดูหนังสือที่ไรเซ็งเป็ด พาลไม่มีกำลังใจจะลองทำน่ะครับ

woracha

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 02:12:31 pm »
คุณ  นภัทรครับไม่ทราบว่าพี่ได้ยัง  ccอะผมยังไม่ได้เลยจะเดือนแล้วติดต่อได้เขาก็โทรกลับนะแล้วก็บอกว่าส่งแล้วผ่านมาสามวันก้แล้วสี่วันก็แล้วเงียบถามหมายเลขemsก็ไม่ได้หมายเลขซะทีเอาไงกันดีพี่แจ้งความไว้ก่อนดีปะ

StaticX

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 02:16:33 pm »
เห้อ ไม่ใส่ใจ ขอไปทีแบบนี้ จะมาโฆษราขายกันอยู่ทำไมนะ   เดือนนึงแล้ว ผมว่าถ้าเป็นแบบนี้ คุณก็เสียเงินฟรีแหละครับ  แจ้งความ เลยครับ

meeting2game

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 02:31:30 pm »
กรรมแท้     
ผมกำลังจะตัดสินใจซื้อ นะเนีย 
เจอแบบนี้  เดียวรอก่องดีกว่า
ความเห็น 2 กระแส...  ผมเลย งง เลยทีเนี่ย

woracha

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 04:04:08 am »
วันนี้ครบเดือนครับ  เมื่อเวลา10.45  ผมโทรหาคุณxรับสายแล้วก็บอกวาเขาก็งงว่าทำไมยังไม่ถึงแล้วก็รับปากว่าจะส่งให้ใหม่ภายในวันนี้ถ้าเป็นemsก็น่าจะได้รับไม่เกินภายในวันศุกร์ผมจะรออีกทีคับวรชาติ  ดีศรี

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 04:16:39 am »
- -*  นี่ยังไม่ได้ อีก หรอครับ

StaticX

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 11:45:38 am »
ถ้าส่งแล้วจริง หมายเลข EMS อ่ะครับ โพสให้ดูเลย เพื่อความสบายใจ

คนอื่นจะได้มีความเชื่อถือในตัวคุณ

woracha

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 02:12:09 am »
วันนี้วันศุกรถ้าคุณxส่งEmsมาตั่งแต่วันอังคารที่โทรหาก็น่าจาถึงแล้วนะผมรอคุณวันนี้นะคับ

woracha

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 06:39:23 am »
พี่วันเสาร์แล้วพี่ยังไม่ได้เลยคับ

woracha

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 04:58:11 am »
ไงดีพีวันจันทร์แล้วห็ยังไม่มีวี่แววเลยคับ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 05:37:01 am »
- -*

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • *
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 09:57:06 am »
3  อาทิตย์แล้วนะครับที่ผมยังไม่ได้ cc ที่ผมสั้งซื้อเลย ไหนว่าเป็นมืออาชีพไงครับ ไม่ได้จะใส่ร้ายหรืออย่างอื่นแต่ทนไม่ไหวจริงๆ ผมโอนตังค์ให้ตั้งแต่ต้นเดือน โทรไปหาคุณบอม คุณบอมโยนไปหาคุณเอ็กแล้ว ติดต่อก็ไม่ได้ พอติดต่อได้ก็พูดว่าจะส่งเหมือนขอไปที่ ผมโพสครั้งหนึ่งแล้ว ยังไงอย่าเก่งแต่ลบกระทู้นะครับ มีความรับผิดชอบบ้างผมก็เป็นผู้ใหญ่แล้ว ถ้าไม่เหลืออดจริงๆ ผมไม่พูดหรอก ลองเช็คดูได้ครับ ผม ณภัทร  สุวิพร เห็นๆเลยครับ มีตัวตน.... >:(

งงครับตกลงสั่งกับใครครับผมหรือ X ถ้าสั่งกับX ก็ติดต่อกับX ได้เลยครับ แต่หากสั่งมาทางผมรบกวนช่วยโทรเข้ามือถือผมได้เลยครับ 081-2433400 คงมีความเข้าใจผิดอะไรซักอย่างและตอนนี้ผมก็ขอไม่พิมพ์หนังสือเพิ่มเพื่อจำหน่ายแล้วด้วยนะครับ erm ผมไม่ลบกระทู้หรอกครับ

woracha

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 02:38:13 pm »
ได้แล้วคับเข้าไปรับที่โรงแรมสุดาพาเลชสี่แยกสพานควายแต่พี่ให้แผ่นเวอรชั้น5มาอะแต่หนังสือ4.3แล้วจะทำได้ไหมนี่5555แนะนำหน่อยครับ

ratarin01

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 01:37:59 pm »
*-*

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • *
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 03:54:31 pm »
นี่ก็อีกสาเหตุ..ที่ผมขอ

เก็บตัวทำคนเดียวดีกว่า...ไม่อยากให้เสียชื่อ...

ไว้รอ ClearOS 5.1 แล้วกันนะครับผมรอมันออกตัวเต็มก็จะเริ่มนั่งปั่นหนังสือต่อหละอิอิ