เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านผู้รู้ทั้งหลายเกี่ยวกับ ddns ของ dyndns  (อ่าน 3338 ครั้ง)

morleng

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบวิธี set ค่า dynamic dns ใน cc ตั้งแต่เริ่มต้นครับ sob พอดีลองค้นในบอร์ดแล้วครับแต่ไม่เจอ รบกวนท่านผู้รู้ในบอร์ดด้วยครับ

morleng

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนท่านผู้รู้ทั้งหลายเกี่ยวกับ ddns ของ dyndns
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 08:14:42 am »
up