เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องที่ร้านเล่นได้แต่ เน็ต แต่เล่นเกมส์ออนไลน์ไม่ได้ครับ  (อ่าน 2608 ครั้ง)

shodetsu

• บุคคลทั่วไป
 wah เครื่องที่ร้านเจอปัญหา เล่นเน็ตได้ แต่เล่นเกมส์ออนไลน์ ไม่ได้ คือ มันโหลด patch ได้ แต่พอเวลาเข้าเกมส์มันเข้าไม่ได้อ่ะค่ะ อยากทารบว่ามีวิธีมั้ยแก้คะ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีนะคะ ตอนนี้ เดือดร้อนมากเลย

ออฟไลน์ isra

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
ช่อง Default  gaetway  ใส่ไอพีเครื่อง Server
ช่อง Preferred DNS server  ใส่ไอพีเครื่อง Server
ลองดูว่าได้ไหม
Signature cleanned by Admin