เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือจากเหล่าเซียน cc4.3 ด้วยครับ  (อ่าน 2131 ครั้ง)

ออฟไลน์ leobeer

• นักเรียนประถม
คือว่าผมลง cc 4.3en แล้วลง squid+frox แล้ว(ของท่าน อ.บอม ครับ) แล้วที่นี่ปัญหามันมีอยู่ว่า ลงแล้วเล่น dota มันจะมีอาการกระตุกเหมือแลคอะครับ เป็นตอนจอยกะคนอื่นๆ ถ้าครีเองไม่เป็นไร ไม่รู้ว่าเป็นไร ลองลงใหม่หลายครั้งแล้ว เปลี่ยน scritp firewall มาหลายตัวแล้วก็ยังไม่หายครับ (spec cc ก็ p4 3.0 แรม 1.0Gb Hdd80) ไม่รู้เป็นเพราะอะไร อาจารย์ท่านใดใจดี ช่วยกรุณาตอบให้ผมหน่อยนะครับ ไม่รู้สาเหตุจิงๆ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ  urr urr urr  nvm nvm nvm nvm nvm
Signature cleanned by Admin