เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: หวัดดีครับเพื่อนชาว siamcafe.net ทุกท่านช่วยสอนลงโปรแกรมผมด้วยนะครับ  (อ่าน 1843 ครั้ง)

ออฟไลน์ singsree

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ผมลงโปรแกรมไม่เป็นช่วยสอนผมด้วยว่าต้องใช้อะไรบ้างในการลงโปรแกรมผมไม่รู้ว่าจะเริ่มยังไงดีผมไม่รู้เรื่องคอมเลยในการลงโปรแกรมแต่ก็รู้พื้นฐานในการใช้คอมพิวเตอร์นิดหน่อยครับช่วยสอนผมด้วยนะครับและเราจะไปโหลดข้อมูลต่างๆมาจากไหนอะไรยังไงดี  แอดมาได้ที่  [email protected]  หรือ  เบอร์  0833526412  ผมใช้ระบบวันทูคอลนะครับ 

ปล.ผมอยากทำเป็นบ้างที่ใครๆที่เขาบอกว่าลงง่าย..ขอบคุณมา  ณ  โอกาสนี้ด้วยครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ ♥Monkey Pimp♥

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
    • HI5 ÊèǹµÑÇ
โปรแกรม อะไรครับ

• *
โปรแกรมในการลงคอมพิวเตอร์ทุกอย่างครับ เช่น วินโด XP และโปรแกรม ไอแพ็ท  ครับลงยังไง

• *
ตัวผมเองเปิดร้านเน๊ต-เกมส์  แต่ในการลงวินโดต่างๆ ผมจ้างเขาลงผมลงไม่เป็นช่วยสอนทีนะครับ

• *
ช่วยทีนะอยากทำเป็นจริงๆครับรบกวนด้วยนะ

ออฟไลน์ sOfttOolS

• ปี 1 เทอม 2
 1. เอาเครื่องมาตั้งไว้ ข้างหน้า 1 เครื่อง
 2. หาเวลา ยัมมันซะ (มั่วสุดขีด)
 3. อันไหนที่ทำไม่ได้ เปิดเว็บ Google
 4. ถ้าไม่ได้จริงๆ เซฟรูปหน้าจอมาลงไว้ เด๋วมีคนมาตอบ
 5. ถ้ายังไม่กล้าทำ ก็ไปเรียนเสริมซ่อมคอมได้นะครับ ( อันนี้แนะนำเลย แล้วเอามาประยุกต์ใช้)
 6. ถ้ายังไม่ได้อีกผมก็จนปัญญา (หาอย่างอื่นทำครับ)