บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมกล้องวงจรปิด H264WebCam Pro ใครต่อกล้องได้4ตัวมั่งครับ  (อ่าน 4092 ครั้ง)

puongthong

• บุคคลทั่วไป
โปรแกรมกล้องวงจรปิด H264WebCam Pro ใครต่อกล้องได้4ตัวมั่งครับ

ผมใช้ V.2.3 ต่อกล้องได้ตัวเดียว

พอได้ 4.5 มาต่อได้ 2 ตัว

ถ้าต่อ 3 ตัวขึ้นไป จอจะดำดูไม่ได้เลย

ลองมาหลายเมนบอดร์ หลาย CPU ละ

เครื่องcord2duo3.0G RamDDRiii 2G pcixPress 1 G. ก็ลองแล้วเป็นเหมือนกันหมด

กล้อง Oker177 ก็ลองแล้ว

กล้อง cam 305  ก็ลองแล้ว

กล้อง CreATive Vf0100 ก็ลองแล้ว

เอามาใส่ผสมกันก็แล้ว

อาการเดียวกันหมดเลยคือต่อสูงสุดได้แค่ 2 ตัว

ใครต่อได้มากกว่านี้รบกวน ขอลิ้งดาวร์โหลดโปรแกรม V.ที่ท่านใช้อยู่พร้อมแครก หน่อยเถอะครับ

ผมหมดปัญญา แล้ว

นี่v.2.45  ครับ http://www.ducho.planet.ee/soft/H264WebCamPro%202.45/

thepui2003

ใช้กล้องเชื่อมต่อแบบไหนเหรอ ครับ
ได้ลอง ใช้ แบบ card av ช่วยยสิครับ
ได้มากกว่า 4 กล้องแน่นอน

ออฟไลน์ thong33333

• นักเรียนมัธยม
  • คนที่เก่งกว่าท่านก็มี แต่ เขาได้ตายไปแล้ว
ต้องเพิ่มการ์ดจอด้วยครับจึงจะได้หลายจอ
Signature cleanned by Admin

puongthong

card จอ ก็ใส่อยู่ครับ Pci-X 1 G. 9500GT  GiGaBye  ครับ

ออฟไลน์ skymans

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ขอบคุณครับ

puongthong

ใครใส่กล้องได้ 4 ตัว ช่วยบอกรายละเอียด นิด1 ครับ

ต้องใช้การ์ดจอเท่าไรถึงจะพอ กลัวซื้อมาแล้วก็จะไม่ได้อีก เสียตังฟรี

แล้วการ์ด AV มันเป็น รู กลมๆ ไม่ใช่เหรอ หรือ มันใส่ ยังไง

ใครใช้แบบไหน บอกทีเถอะครับ เสียตังซื้อของมาเยอะแล้วก็ยังทำไม่ได้เลย

ตอนนี้ใส่การ์ดจอ card จอ ก็ใส่อยู่ครับ Pci-X 1 G. 9500GT  GiGaBye  ครับ

puongthong

เนี่ยใช่ไหมครับ Card AV ที่คุณบอก แล้ว กล้องWEBCam ของผม ในใช้ USB แล้วมันจะไป เสียบช่องไหนเหรอครับ

หรือต่อได้ยังไง ช่วยบอกทีครับ

ออฟไลน์ auttaloop

• นักเรียนประถม
แล้วตอนนี้มีไครทำได้หรือยังหรอครับ ต่อ3ตัวขึ้นไป

ผมก็ยังไม่ได้เลย รบกวนด้วยครับท่าน

ออฟไลน์ kwoung

• ปี 1 เทอม 2
ขอบตุณครับ

ออฟไลน์ kwoung

• ปี 1 เทอม 2
ตอนนี้ได้ สามกล้อง นะครับ ใช้ที่ต้องลงไดร์เวอร์ ตัวหนึ่งอีกสองตัวใช้รุ่นไหม่ๆที่ไม่ตองลงได้เวอร์ นะครั เอาคนละยี้ห้อหรือคนละรุ่น มันจะเปิดภาพได้ครับ :003: