เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าร้านเกมต่างจังหวัดเปิดเกิน22.00ได้หรือไม่อายุเกิน18แล้ว  (อ่าน 2203 ครั้ง)

ออฟไลน์ paraza

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
อยากทราบว่าร้านเกมต่างจังหวัดเปิดเกิน22.00ได้หรือไม่คนที่ใช้บริการอายุเกิน18แล้ว

จ.สุโขทัยคับ

ตอบด้วยน่ะคับไม่รู้จิงๆๆหาใน google ก็ไม่มีข้อมูล มีแต่ถึง22.00

Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ paraza

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
เมื่อสักพัก ผม โทรไปถาม วัฒธรรม  ที่ อ. มาคับ ได้คำตอบว่า เปิดได้24คับ แต่ห้ามมีเด็กอายุ ต่ำกว่า18 ปี แล้วห้ามเล่นเกิน 3 ชม ติดต่อกัน

เมื่อวันที่22 มค 53 ผมก้ไปประชุมที่ จังหวัด เขานัดประชุมร้านเกม ก้ได้ยินมาแบบนี้เลยไม่แน่ใจ มาถามต่อในเว็บบอท เพราะเสียวๆๆ

ถ้าผม เข้าใจอะไรผิดบอกด้วยน่ะคับ

ออฟไลน์ NaiZoy

• มือใหม่
  • *
เท่าที่ผม ถามๆ พวกที่ ทำงานในศูนย์วัฒนธรรมเขาบอกว่าเปิดได้ 24 เลยนะคับ   

ต่ำกว่า 15  เข้าบ่าย 2  ออก 20.00น.

15-18 เข้าบ่าย2 ออก 22.00

18+  ได้ 24 ชม.เลยคับ 

ออฟไลน์ kenner00

• นักเรียนประถม
คงต้องตามใบอนุญาตครับ ถ้าใบอนุญาตเขาออกไห้แค่ 22.00 น. ก็คงต้องตามนั้น แต่ถ้าเขาออกไห้ได้ 24 ชม. ก็คงเปิดได้ 24 ชม. ครับ
แต่ทางที่ดีโทรสอบถามวัฒนธรรมของแต่ละท้องที่เพื่อความชัวครับ

ออฟไลน์ nisai2519

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
    • Sanamya
เท่าที่ผม ถามๆ พวกที่ ทำงานในศูนย์วัฒนธรรมเขาบอกว่าเปิดได้ 24 เลยนะคับ  

ต่ำกว่า 15  เข้าบ่าย 2  ออก 20.00น.

15-18 เข้าบ่าย2 ออก 22.00

18+  ได้ 24 ชม.เลยคับ 
ตามนี้เลยครับ

ออฟไลน์ ovannal

• นักเรียนมัธยม
แล้วแต่ตำรวจท้องที่ด้วย