เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ CC 4.3 ent อยู่ๆ เน็ตไม่ออก  (อ่าน 2778 ครั้ง)

ออฟไลน์ jirushi

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ใช้ CC 4.3 ent อยู่ๆ เน็ตไม่ออก
« เมื่อ: เมษายน 21, 2010, 03:32:29 am »
ดิฉัน ใช้ CC 4.3 ent เน็ต 2 สาย ของ maxnet ใช้งานได้ปกติ แต่อยู่ๆ  เน็ตไม่ออก ทั้งๆที่ CC มองเห็น ไอพี เน็ต ทั้ง 2 เส้น แวน in use ทั้ง 2 เส้น ไม่แดง แต่ไม่สามารถเข้าหน้าเวป หรือ เกมส์ที่เข้าผ่านหน้าเวปได้เลย ไม่ทราบว่าเกิดจากปัญหาอะไรคะ และดิฉัน ก็ไม่สามารถติดต่อช่างทำเซิฟเวอร์ได้ ดิฉัน ต้องขอรบกวน พี่ๆ น้อง ๆ ชาว siamcafe ที่มีความสามารถและมากประสบการณ์ ช่วยแนะนำวิธีการแก้ไข ให้ด้วยค่ะ  ดิฉันต้องขอขอบพระคุณมาล่วงหน้า ค่ะ
Signature cleanned by Admin