เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่ม user เข้าไปแล้วบอกว่า หมดอายุ ครับ  (อ่าน 2661 ครั้ง)

ออฟไลน์ fasiok

• มือใหม่
  • *
เพิ่ม user เข้าไปแล้วบอกว่า หมดอายุ ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 09:16:30 am »
พอดีว่า เพิ่ม user เข้าไปแล้วบอกว่า หมดอายุ อ่าครับ ดูเวลาใน เครื่อ งserver ก็ตรงแล้ว แต่พอแอดเข้าไปใหม่ สมมุติวันนี้วันที่ 7/6/2010  พอแอดเข้าไปมันบอกหมด ปี 2009 ซะงั้น ทำให้ไม่สามารถ ไช้งาน user ได้ครับ  มีวิธีแก้ยังไงครับ 

**putty เข้าไป รีโมท ได้ แต่เข้าหน้า login ผ่าน web ไมได้อ่าครับ  การทำการนีเซตมีวิธีต้องไปหน้าเครื่องอย่างเดียวเลยหรอครับ พอมีวิธีทำแบบ remote  ได้มั้ยครับ พอดีลูกค้าอยู่ไกลอ่าครับ

ขอบคุณมากครับ 
Signature cleanned by Admin