เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้ง config ให้สามารถดาวน์โหลดได้ทุกไอพี Squid  (อ่าน 3483 ครั้ง)

ออฟไลน์ bboy400

• มือใหม่
  • *
ผมอยากตั้งไอพี ให้ครูที่โรงเรียนสามารถดาวน์โหลดได้ทุกอย่าง ต้องตั้งค่า config อย่างไรบ้างครับ ตอนนี้ผมลง    Squid 2.5 Stable 12 SiamcafeEdtion   อยู่ครับ ขอคำแนะนำบ้างครับ มือใหม่ครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ bboy400

• มือใหม่
  • *
Re: ตั้ง config ให้สามารถดาวน์โหลดได้ทุกไอพี Squid
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:06:11 am »
หรืออาจจะตั้งค่าให้ User ทุกคนสามารถดาวน์โหลดได้ทุกอย่าง ดูในกระทู้จะเป็นเพียงแนะนำให้บางไอพีนะครับ แต่ตอนนี้นี้ผมต้องการให้ไอพีทุกไอพี สามารถดาวน์งานได้ทุกอย่างครับ
Signature cleanned by Admin