เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเหลือด้วยครับ(มือใหม่)เล่นเกมได้ 5-10นาที แล้วหลุด เกือบทุกเกม  (อ่าน 3593 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatboy369

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
 :039: ใช้ CC 4.3 maxnet 3 เส้น 5M ทั้ง 3เส้น ตอนนี้ มีปัญหามากมายครับ หลุดตลอด ตั้งแต่เมื่อวานแล้ว เล่นเน็ตได้ปรกติ ไม่หลุด แต่ เกมจะ ถูกตัดออกจากเซิฟ เกือบทุกเกมส์เลย  ช่วยผู้รู้ วิเคราะห์และหาทางแก้ เพื่อเป็นแนวทางให้ ผมแก้ปัญหาหน่อยครับ จะเก็บปัญหาไว้แล้ว เรียนรู้พัฒนา ในอนาคต ขอบคุณมากๆครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ ♥Monkey Pimp♥

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
    • HI5 ÊèǹµÑÇ
ใช้ ไฟวอ ตัวไหนอยู่ ครับ

ออฟไลน์ boatboy369

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ใช้ ของ zealzone  อะ ครับ ไม่เคยอัพเดต เลย ใช้มา 4-5เดือนแล้วครับ