บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: squid 2.7  (อ่าน 4500 ครั้ง)

ออฟไลน์ jirushi

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
squid 2.7
« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 03:04:09 am »
    ดิฉันมีปัญหา รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ อาจาร์ย ช่วยเหลือหน่อยค่ะ CC ดิฉัน ลง squid_7EVEN_bysiamcafe แล้ว squid config 2.7 ก็ใช้งานได้ปกติ แต่
อยู่ๆ มันมีปัญหาเข้าเวปแล้ว บางเวปรูปไม่ขึ้น บางเวปเข้าไม่ได้ ดิฉันคิดว่า squid config น่าจะมีปัญหา ดิฉันเลยเอาตัว squid config ที่อยู่ในโฟลเดอร์
squid_7EVEN_bysiamcafe มาลองทับ ปรากฏว่ามันเข้าเวปได้หมดเลย แต่ว่าใน squid ตัวนี้จะมี บล๊อกพวก bit กับ พวกบล๊อกเวปไม่สมควร หรือเปล่า
เพราะดิฉันดูไม่เป็น ดิฉันต้องการใช้ squid config 2.7 แบบเดิมที่เคยใช้ ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรบ้างคะ ตอนนี้รายได้ยิ่งหดหาย แถมร้านเปิดใหม่ก็เยอะ
แล้ว CC กับมามีปัญหาซะอีก ดิฉันต้องขอรบกวนทุกท่านช่วยบอกวิธีการแก้ไข ขอละเอียดหน่อยนะคะ เพราะดิฉันก็เพิ่งเริ่มศึกษา CC เป็นการลดค่าใช้จ่ายด้วยค่ะ ขอขอบคุณมาล่วงหน้า ค่ะ
Signature cleanned by Admin