เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Google Chrome 6.0.472.0 Beta - เล่นเน็ตให้สนุก ทุกเว็บไซต์ต้อง Chrome เท่านั้น  (อ่าน 1655 ครั้ง)

playnewstop

• บุคคลทั่วไป
Google Chrome 6.0.472.0 Beta โปรแกรมเล่นเน็ต จาก Google ทั้งนี้ Google Chrome รุ่นนี้ยังเป็นเวอร์ชั่นทดลองใช้อยู่นะครับและ คาดว่า อีก นานโขทีเดียวกว่าจะมีตัวเต็มออกมาให้โหลดไปใช้งานกัน แต่ทั้งนี้เพื่อทำการศึกษาของพัฒนาการแต่ละเวอร์ชั่น และดูการเปลี่ยนแปลงที่จะเกิดขึ้นในอนาคตเราก็ควรมีซอฟแวร์ตัวนี้ติดตั้งไว้ เพื่อจะได้ปรับตัวทันหากมีการปรับปรุงอะไรต่างๆ ครับ.

DOWNLOAD CHROME