เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: sf หลุดบ่ายมาก  (อ่าน 2793 ครั้ง)

ออฟไลน์ nasalexclub

• ปี 1 เทอม 2
sf หลุดบ่ายมาก
« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 06:47:57 am »
ที่ร้าน เข้าเล่น sf ได้สักเเปป หลุดทุกเครืองเลยครับ เเนะนำหน่อยลูกค้าจะหนีหมดเเล้ว  :026: ได้โปรดเถอะครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ nasalexclub

• ปี 1 เทอม 2
Re: sf หลุดบ่ายมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 07:35:38 am »
เกี่ยวกับวินโดร์ด้วยมั้ยครับ

ออฟไลน์ ground

• มือใหม่
  • *
Re: sf หลุดบ่ายมาก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 09:07:34 am »
ที่ร้านผมก็เป็น น่ะ คิดว่าเป็นที่ไวรัสมากกว่า แก้ยากด้วยเรื่องไวรัสอ่ะ   แต่ผมมีทางแก้ ให้ทดลองดูคับ

ก็คือ ให้ โหลด แพท ย้อนหลังไป 1 แพทก่อนเล่นเกมอ่ะ คับ  อย่างเช่นตอนนี้เวอร์ชั่นล่างสุด เป็น 2.262  เรากะโหลดแพทไว้แค่ 2.261 เก็บไว้
พอเด็กมาล๊อกอินเข้าเกม  ก็จะโหลดแพท 1 แพท  แล้วเด็กก็จะเข้าเล่นได้ปกติ คับ

แต่ถ้าคุณโหลดแพทไว้ให้เด็กเป็นแพทปัจจุบันอยู่ตลอดเวลา จะเกิดอาการเข้าเล่นเกม ได้สักพักแล้ว จะเด้งหลุด  จะเป็นอย่างงี้อยู่เรื่อย ๆ   ไม่รู้ ว่าเป็นอาการเดียวกันป่าวน่ะ ถ้าเป็นอาการเดียวกันกะลองวิธีผมดู  ได้ผลคับผมทำอยู่