เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมคาราโอแกะ 2 แบบ 2 สไตล์+MiDi 24,916เพลงอัพเดท10-2010 ลงแล้วร้องได้เลย!  (อ่าน 2126 ครั้ง)

playnewstop

• บุคคลทั่วไป
แจกโปรแกรมคาราโอแกะ 2 แบบ 2 สไตล์ อัพเดท10-2010 ลงแล้วร้องได้เลย! <MF>

ชอบแบบไหนเลือกเลยคับ

ตัวโปรแกรมเป็น All in one karaoke คับใช้ง่าย แค่พิมพ์ชื่อเพลงที่จะร้องคับ ผมทำการ Lister เพลงเข้าเรียบร้อยแล้ว คัดเพลงซ้ำออกแล้ว 99% ใช้โปรแกรม Winrar แตกไฟล์ และ ติดตั้งนะคับ ขนาดไฟล์ 276 mb คับ3 Part Part1-2\100mb Part3\76mb  เยอะหน่อยแต่อยากให้โหลดคับ ไว้ต้อนรับปีใหม่คับ ไม่อายของท่านอื่นแน่ รัปประกันคับ
เตรียมไมค์ให้พร้อม แล้วกดลิงค์ด้านล่างได้เลยลิงค์ mediafire

karaoke.part1
karaoke.part2
karaoke.part3

แบบที่ 2

ส่วนตังนี้จะเป็น eXtreme Karaoke หน้าตาจะคล้ายๆ กันคับแต่ ลูกเล่นจะเยอะกว่า เมนูปรับเป็นภาษาไทยได้ , สามารถปรับแต่งเสียงเครื่องดนตรีได้ฯ ลองเล่นดูคับ เพลงผมเอา ยัด ไปแล้วคับ ร้องได้เลยคับ

eXtreme Karaoke.part1

eXtreme Karaoke.part2

eXtreme Karaoke.part3

eXtreme Karaoke.part4

อันนี้เป็นคู่มือการใช้งานอย่างระเอียดนะคับ เป็นไฟล์ PDF นะคับ(แถมคับ)
ดาวโหลดคู่มือ
และท่านใดไม่มีโปรแกรมเปิด ไฟล์ PDF เอาไปเลยคับ
FoxitReader

ปล. ภาพพื้นหลังทั้งสองโปรแกรม ผมได้จัดทำไว้ ท่านสามารถเปลียนได้ตามใจชอบนะคับ โดยใช่ รูป ขนาด 800 x 600

สำหรับท่านที่ไม่มีโปรแกรม Winrar ลิงค์ด้านล่างคับ

คลิ๊กเพื่อโหลดwirar393 thai.exe

วิธีติดตั้ง

วิธีดาวน์โหลดเว็บนี้นะครับ ::

ออฟไลน์ Timty

• มือใหม่
  • *
You have a great vision. I do not agree comptia server+ with all you stated, but your thoughts are definitely interesting and worth reading jncia keep up doing good job. I truly appreciate your way of presenting such an excellent suggestion. I want more ccip and i will come back here to see more updates in future  comptia security+ as well.my best wishes for you always so keep it up.regards
Signature cleanned by Admin