เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำครับ  (อ่าน 1680 ครั้ง)

ออฟไลน์ lovezone

• มือใหม่
  • *
ขอคำแนะนำครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 01:37:43 pm »
คือตอนนี้ผมต้องการหาโปรแกรมที่ใช้ในการควบคุมเครื่องที่ให้บริการอินเตอร์เน็ต จำนวน 100 เครื่อง เป็นห้องอินเตอร์เน็ตของสถานศึกษาหนะครับ
ต้องการควบคุมจำนวนชั่วโมงในการใช้งาน และ นักเรียนสามารถ ล็อกอิน เข้าใช้งานเองได้ โดยไม่ต้องมีเจ้าหน้าที่มานั้นคลิ๊ก ล็อกอินให้  ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าโปรแกรมไหนที่ เหมาะสม
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ เอกพจน์

• the pepople
  • ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
  • คนบ้านนอก
    • www.disklessthai.co.cc
Re: ขอคำแนะนำครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 12:39:59 pm »
ก็ใช้โปรแกรม handy cafe ลองดูสิครับ แล้วปร้ินคูปองแจกไปเลย ถ้าเค้าจะเข้าไปใช้ก็ ให้มาเบิกคูปองกับ ครุ หรือ คนที่ดูแลห้อง เห็นมีแจกกัน จำนวน ร้อยเครื่องได้
ว่าแต่่ว่า จะใช้คุมทำมัยละครับ ในเมื่อ จะให้เค้า login เข้าใช้งานเองได้เลย ผมว่าถ้าอย่างนั้น จะล็อคไปเพื่ออะไร
ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน